Tập Lái
16/3/20
4
3
0
28
Coronavirus đã buộc tất cả chúng ta phải thay đổi cuộc sống của chúng ta. Cho dù đó là giãn cách xã hội, hoặc làm sạch, vệ sinh thường xuyên, sự bùng phát của coronavirus đã buộc tất cả chúng ta phải nhìn vào cách chúng ta sống.

Khi cần phải ra ngoài mua sắm thực phẩm và đồ dùng quan trọng, hoặc vận chuyển người thân đến văn phòng bác sĩ, chúng ta phải giữ cho xe của mình sạch sẽ như nhà của chúng ta vậy. Kiểm tra một số cách mà chúng tôi chia sẻ khi nói về việc giữ cho bạn và chiếc xe của bạn sạch sẽ trong khi dịch coravavirus COVD-19 bùng phát.

Giữ cho bạn và chiếc xe của bạn sạch sẽ trong đợt bùng phát coronavirus –
Bắt đầu bằng việc rửa tay thường xuyên
  • Lau tay nắm cửa và chìa khóa
  • Hút bụi xe thường xuyên
  • Giữ cho thảm xe của bạn sạch sẽ
  • Lau sạch bên trong xe
  • Tay lái, giao diện điều khiển…
Bạn cũng muốn làm sạch sâu những công tắc xe, núm, màn hình và nhiều hơn nữa. Hãy đảm bảo rằng chất tẩy rửa của bạn được pha loãng vì đặc tính axit có thể làm hỏng màn hình cảm ứng trên bề mặt nhựa hoặc kính.

Cố gắng xịt dung dịch tẩy rửa của bạn lên một miếng vải trước, sau đó bắt đầu lau.

Chúc các Cụ luôn mạnh khỏe và an toàn trong mùa dịch! Mong các Cụ chia sẻ thêm kinh nghiệm!
Cách giữ cho xế yêu được sạch sẽ mùa covid

• Like
Reactions: TrangThanh2020
Tập Lái
12/3/20
10
1
0
37
Coronavirus đã buộc tất cả chúng ta phải thay đổi cuộc sống của chúng ta. Cho dù đó là giãn cách xã hội, hoặc làm sạch, vệ sinh thường xuyên, sự bùng phát của coronavirus đã buộc tất cả chúng ta phải nhìn vào cách chúng ta sống.

Khi cần phải ra ngoài mua sắm thực phẩm và đồ dùng quan trọng, hoặc vận chuyển người thân đến văn phòng bác sĩ, chúng ta phải giữ cho xe của mình sạch sẽ như nhà của chúng ta vậy. Kiểm tra một số cách mà chúng tôi chia sẻ khi nói về việc giữ cho bạn và chiếc xe của bạn sạch sẽ trong khi dịch coravavirus COVD-19 bùng phát.

Giữ cho bạn và chiếc xe của bạn sạch sẽ trong đợt bùng phát coronavirus –
Bắt đầu bằng việc rửa tay thường xuyên
  • Lau tay nắm cửa và chìa khóa
  • Hút bụi xe thường xuyên
  • Giữ cho thảm xe của bạn sạch sẽ
  • Lau sạch bên trong xe
  • Tay lái, giao diện điều khiển…
Bạn cũng muốn làm sạch sâu những công tắc xe, núm, màn hình và nhiều hơn nữa. Hãy đảm bảo rằng chất tẩy rửa của bạn được pha loãng vì đặc tính axit có thể làm hỏng màn hình cảm ứng trên bề mặt nhựa hoặc kính.

Cố gắng xịt dung dịch tẩy rửa của bạn lên một miếng vải trước, sau đó bắt đầu lau.

Chúc các Cụ luôn mạnh khỏe và an toàn trong mùa dịch! Mong các Cụ chia sẻ thêm kinh nghiệm! View attachment 2180997
hay đấy Bác