Hạng C
10/12/13
587
6.901
93
1.mình là người dùng iqos đầu tiên ở vn (có vụ án chịch đũy live mấy a còn nhớ)
2.iqos 3 mình cũng là người dùng đầu tiên ở vn
Today 02:35 mình khuyên đừng dây vào!
Mọi lý lẽ còn lại thì tùy duyên
A muốn thì mình bán rẻ lại tool cho dùng
Final: đời đéo có gì dùng 1 lần lâu dài cả, mình từng ra rả đi khuyên những người xung quanh chuyển sang iqos nhưng đến ngày hnay mình nói 1 câu: toàn trò bịp bợm
P/S: Thích gì dùng đó kệ cmn đi nhoen
anh làm ơn, nói rõ lý do tại sao bịp bợm đi anh. Rất cảm ơn anh.

Hạng D
8/11/04
3.249
2.230
113
bị gấu nhà chửi quá, phần tự ái nữa, mình quyết tâm chuyển qua thuốc lá điện tử, đặt mua trên lazada tới bữa nay mới nhận hàng, mở ra xem thấy lạ lẫm quá vì chưa từng thấy bao giờ, sao lắm thứ thế, xem HDSD tiếng anh cũng ù ù cạc cạc, mình lên đây cnl nhờ có anh em nào đã và đang sử dụng chỉ giúp mình cái....mới lần đầu tiên tiếp xúc với nó, mong AE giải ngố...đa tạ lắm lắm...

View attachment 1815886 View attachment 1815887 View attachment 1815888 View attachment 1815889 View attachment 1815890
Đầu tiên, phải mua thuốc chuyên dùng cho máy IQOS. Không có thuốc thì thua toàn tập. Thị trường có 2 loại: thuốc Nga tầm 700K/ hộp 10 gói (hiệu Heets, có 4 vị); thuốc Marlboro tầm 1.100K/ hộp 10 gói (có 6 vị).
Sau đó thì trong khi chờ mua thuốc (tobacco stick thì đúng hơn), bác bỏ ra 3 phút xem clip này nhé.

Hạng D
4/9/06
2.274
21.545
113
Đầu tiên, phải mua thuốc chuyên dùng cho máy IQOS. Không có thuốc thì thua toàn tập. Thị trường có 2 loại: thuốc Nga tầm 700K/ hộp 10 gói (hiệu Heets, có 4 vị); thuốc Marlboro tầm 1.100K/ hộp 10 gói (có 6 vị).
Sau đó thì trong khi chờ mua thuốc (tobacco stick thì đúng hơn), bác bỏ ra 3 phút xem clip này nhé.
có 555 không anh ?

Hạng B2
27/12/14
256
5.312
93
43
anh làm ơn, nói rõ lý do tại sao bịp bợm đi anh. Rất cảm ơn anh.
Mình hút IQOS gần 2 năm rồi!
Ban đầu thấy ko còn đàm, ko ho, miệng ko mùi thuốc nữa, hút chừng 10 điếu (nữa gói)/ 1 ngày => Trong khi đang hút 555 rồi chuyển sang Jet Vàng của England mỗi ngày 2 gói!
Sau đó 2 tháng nhậu nghe mùi thuốc là khó chịu cực kỳ!
Thấy tuyệt vời nên đi khuyên bảo mọi người!
6 tháng sau Tẩu hư , đèn đỏ , hút hết ngon lại mò mẩm tìm hiểu bảo vệ sinh do nhiểu dầu cccj đó vô bo mạch, lọ mọ khắc phục xong hết đèn đỏ mừng thầm 1 tuần sau bị lại.
Thay tẩu khác ngồi nhịp đùi thưởng thức đc vài tháng lại bị đèn đỏ, cứ thế :) => lại thay máy mới=>>Xong sau đó lên đô ngày 2 gói lại cũng như ko :)
Xong qua IQOS 3 quảng cáo khắc phục hoàn toàn, hút ngon hơn, lâu hơn, smooth hơn=> Lụm về giá 4tr8 trãi nghiệm cảm giác đã đc 1 tháng rồi đọc đc bài này dẹp mẹ luôn hút 555 international trắng gói dẹt cho sướng kkkk
Cách sử dụng thuốc lá điện tử

Attachments