Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
Đơn giản thôi, các bác cứ đem chục cái ly ra kêu họ in hợp đồng - đô la vào đấy rồi đi ăn nhậu đem theo...
Nhìn toàn hợp đồng tiền tỉ với đô la để đầy bàn... Uống thế éo nào say được...

Hạng B1
1/12/14
60
36
23
HCM
Ráng kiếm & dẫn theo 1 "em họ" xinh lung linh mà tửu lượng cao, hy vọng các chiến hữu thương tình mà giảm bớt kkkk

Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
Ráng kiếm & dẫn theo 1 "em họ" xinh lung linh mà tửu lượng cao, hy vọng các chiến hữu thương tình mà giảm bớt kkkk
Nó lại chuốc cho say sớm để thịt e xinh lung linh kia thì khổ, bác xúi dại quá....

Hạng B1
17/6/18
82
26
8
ibaohiem.vn
Em là thằng tập mãi vẫn ko uống được rượu, bia. uống dc 2,3 chén rượu là đơ rồi. Hôm trước vào big C mua được 2 chai giải rượu Hàn Quốc trong quầy bán rượu, cứ tưởng đỡ hơn mà còn say hơn. Em có cái khổ là khi say phải ngồi trong nhà wc ít nhất 1 tiếng và chỉ có nôn và nôn. Mệt kinh khủng. Mà chỉ có đi tiếp khách mình mới uống, ko uống thì ko được, mà uống xong thì mất 1 ngày để hoàn hồn. Đúng là ko biết uống cũng khổ.

Tập Lái
4/7/18
13
0
1
40
theo kinh nghiệm của em các cụ để lại thì đi nhậu ở đâu cũng thế em cứ làm bát cơm hay ăn chút j đã rồi uống sau

Hạng D
25/10/20
1.545
14.793
98
56
Thế bác có bài nào hay không ạ.....!
mình thấy mấy ông chú miền tây cứ vô một li đế xong quay đầu bên trái hay phải làm cái phèo!uống hoài không thấy say!!hổng biết chiêu này ở tp làm được không!?