Hỏi/Đáp Kỹ Thuật CÁch xem file video trên xe i10

Hạng B2
11/2/09
107
61
28
Tình hình là copy file .mkv trên đầu theo xe i10 sedan phiên bản gia đình , nhưng không đọc được , nghe nói hình như phải covert gì nữa , anh em nào biết chỉ cho mình phần mềm covert nào ?? Đọc được những file nào ??

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
download về máy tính, ví dụ laptop, rồi cứ thế convert sang các lại .mov, .DiX, MP4, ACC ..... rất nhiều loại
xem cái DVD của bác đọc file video có đuôi là gì AVI, MOV ..... thì chọn convert sang file có đuôi tương ứng

Hạng B2
11/2/09
107
61
28
download về máy tính, ví dụ laptop, rồi cứ thế convert sang các lại .mov, .DiX, MP4, ACC ..... rất nhiều loại
xem cái DVD của bác đọc file video có đuôi là gì AVI, MOV ..... thì chọn convert sang file có đuôi tương ứng

Sao mình down mấy file từ youtube thì không covert được ( những file video tải từ nguồn khác như là vnexpress thì covert được.....hichic...))

Hạng B2
11/2/09
107
61
28
thế thì vất cmn cái đầu máy theo xe đi
:3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:
Ý của mình là mình tải fie video trên youtube .mkv rồi copy vào usb thì không đọc được ... nghe ae nào trên đây nói là phải coverter lại , mình tải phần mềm smart coverter của bạn chỉ thì những file tải từ youtube nó cứ báo cannot covert .... Riết chẳng biết sao lun , toàn nghe mp3 không à ...hichic...

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
bác xem cái đuôi của file video tải từ youtube xuống là gì. nếu đó là dạng code riêng của youtube ..... thì bó tay
Ý của mình là mình tải fie video trên youtube .mkv rồi copy vào usb thì không đọc được ... nghe ae nào trên đây nói là phải coverter lại , mình tải phần mềm smart coverter của bạn chỉ thì những file tải từ youtube nó cứ báo cannot covert .... Riết chẳng biết sao lun , toàn nghe mp3 không à ...hichic...