Hạng F
Thành viên BQT
8/6/16
5.628
12.529
113
Sài Gòn
Cadillac ATS-V Vector Blue Edition dành riêng cho Nhật Bản

Hãng xe sang của GM - Cadillac sẽ ''thửa riêng'' cho thị trường Nhật Bản 5 chiếc sedan hiệu suất cao mang tên Cadillac ATS-V phiên bản Vector Blue Special. Như tên gọi, xe chỉ có một lựa màu sơn Xanh Dương cho ngoại thất. [pagebreak][/pagebreak]
Hiện nay, các khách hàng tại Nhật Bản có rất nhiều sự lựa chọn khi mua một chiếc sedan hiệu suất cao cùng phân khúc với Cadillac ATS-V như: Lexus IS F-Sport hay Infiniti Q50S hay phân khúc cao hơn có Lexus GS F-Sport... Tuy nhiên, phiên bản đặc biệt và sản xuất giới hạn của chiếc sedan hiệu năng cao đến từ Mỹ này sẽ là một lựa chọn hấp dẫn các khách hàng Nhật Bản.​
Về ngoại thất, xe có một lựa chọn màu sơn Xanh Dương (Vector Blue), mâm hợp kim đa chấu tối màu với kẹp phanh màu vàng hoặc đỏ từ thương hiệu Brembo và hai lựa chọn màu sắc nội thất kết hợp là: Đen/Cam và Xám/Cam. Về động cơ, ATS-V được trang bị động cơ V6 tăng áp kép (twin-turbo) dung tích 3.6L cho công suất tối đa 464 mã lực và mô-ment xoắn cực đại đạt 603Nm, sức mạnh được truyền xuống cầu sau (RWD) qua hộp số sàn 6 cấp (6MT) hoặc tự động 8 cấp (8AT). Xe có giá 10.225.000 JPY (¥) tại Nhật Bản tương đương với 103.000 USD (khoảng 2,3 tỷ VNĐ).​
Tuy nhiên, nếu các yêu thích chiếc Cadillac ATS-V sedan đặc biệt này và muốn sở hữu nó nhưng lại không sống tại đất nước Nhật Bản thì các bác có thể đặt mua ATS-V phiên bản thông thường với tùy chọn màu sơn xanh dương (Vector Blue). Bên cạnh phiên bản sedan, ATS-V còn có thêm một phiên bản coupé 2+2.
Cadillac ATS-V Vector Blue Special:
Cadillac ATS-V Vector Blue Edition dành riêng cho Nhật Bản Cadillac ATS-V Vector Blue Edition dành riêng cho Nhật Bản Cadillac ATS-V Vector Blue Edition dành riêng cho Nhật Bản Cadillac ATS-V Vector Blue Edition dành riêng cho Nhật Bản Cadillac ATS-V Vector Blue Edition dành riêng cho Nhật Bản
Nguồn: Carscoops.com

Tập Lái
22/9/16
21
15
3
27
Lấy em Cruze độ lên chắc cũng phải giống 90% bề ngoài ạ. Thực sự mà nói trong tầm giá thì Cruze nhìn cũng rất ổn, có điều máy móc em nó không rõ có ổn áp không các bác nhỉ, em cũng đang định quý 2 cho fiesta lên đưởng đề nâng lên dòng C mà cũng phân vân quá, Cruze giá rất tốt mà cũng rộng ngang altis nhưng em lại sợ máy móc với hỏng vặt, lên Altis thì giá bỏ ra quá cao so với xe mình nhận được, còn form của cerato với elantra thì chắc thẩm mỹ em kém nên nhìn chưa ổn.

Hạng D
3/2/17
3.547
4.545
113
Lấy em Cruze độ lên chắc cũng phải giống 90% bề ngoài ạ. Thực sự mà nói trong tầm giá thì Cruze nhìn cũng rất ổn, có điều máy móc em nó không rõ có ổn áp không các bác nhỉ, em cũng đang định quý 2 cho fiesta lên đưởng đề nâng lên dòng C mà cũng phân vân quá, Cruze giá rất tốt mà cũng rộng ngang altis nhưng em lại sợ máy móc với hỏng vặt, lên Altis thì giá bỏ ra quá cao so với xe mình nhận được, còn form của cerato với elantra thì chắc thẩm mỹ em kém nên nhìn chưa ổn.
Máy móc thì e nghĩ chev ko bằng Hàn chứ ko nói đến Nhật
Được cái đầm chắc. Giá tốt
Mà cụ đang fiesta thì nâng cruze ko hơn là bao
1 là lên suv 2 là lên hẳn D.

Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
xe Mẽo em vẫn khoái Cá đì nhất, cá tính ko thể trộn lẫn, nam tính đàn ông chứ ko buê đuê yểu điệu như Mẹc vs Audi hiện tại

• Like
Reactions: vmode_dr
B19 confirmed
Hạng B2
18/2/18
271
1.013
93
49
Công suất chỉ là một phần nhỏ. Đáng giá là các option lắp trên nó.