Hạng C
8/10/17
684
2.179
93
Café chia sẻ kinh nghiệm sử dụng một số dòng xe phân khúc C tại TP. HCM; 14/01/2018

Năm hết tết đến, các bác OSers cũng rộn ràng sắm xế nên event “Lái thử với chủ sở hữu xe" do OtoNhanh phối hợp với OS tổ chức trở nên quá hot. Theo kết quả OtoNhanh thu thập được, Hyundai Elantra và Ford Focus là 2 dòng xe phân khúc C được nhiều anh em quan tâm nhất. Kế sau đó là Mazda 3, Kia Cerato và Honda Civic.[pagebreak][/pagebreak]

Café chia sẻ kinh nghiệm sử dụng một số dòng xe phân khúc C tại TP. HCM; 14/01/2018

Sự kiện cũng nhận được nhiều sự quan tâm của các bác chủ xe với rất nhiều dòng xe lái thử: Mazda 3, Kia Cerato, Chevrolet Cruze, Chevrolet Captiva,... Bác nào có em Elantra hay Focus, ….Chủ Nhật tuần tới (14/1) đưa em ý đi sự kiện góp vui nhé. Đăng ký tham gia sự kiện tại đây. Chi tiết về quyền lợi cho chủ xe, các bác xem tại đây.

Link đăng ký tham gia dành cho OSers muốn trải nghiệm xe, nghe chia sẻ kinh nghiệm sử dụng mẫu xe yêu thích từ chủ xe. Đăng ký ngay!

Thông tin sự kiện:
  • Thời gian: 09h, Chủ Nhật, 14/01/2018,
  • Địa điểm: Trust café, 50 Trần Lựu, KĐT An Phú An Khánh, An Phú, Quận 2, TP. HCM
Chọn mua ô tô phù hợp với giá tốt nhất và thủ tục nhanh gọn tại OtoNhanh.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
Hay quá, chẳng gì tốt hơn chúng tôi nói về chúng tôi, dc dịp khách quan ss đánh giá mạnh yếu từng xe

Hạng B1
31/10/16
80
109
33
43
Lên đến "Lơ xe" rồi mà còn cho Vios, City nằm mâm C thì em cũng...bó toàn thân. Ko biết có giống kiểu mua bằng của mấy ông quan chức nhà mình ko nhỉ ?

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Mấy bác đọc lại bài viết đi, chủ thread nói chuẩn mà, chỉ có cái biểu đồ kia là ghi nhận từ người dùng, họ thích thử City và Vios cho dù nó không thuộc phân khúc C.

• Like
Reactions: Thuykien and Latumi
Hạng D
1/7/10
1.981
1.195
133
giaotoviet.com
Chả biết khảo sát ở đâu mà dân tình quan tâm Focus nhiều hơn Cerato và Mazda 3 nhỉ, nhìn thấy mùi quá bác otonhanh ơi.

• Like
Reactions: Latumi
Hạng D
29/11/16
2.066
2.421
113
42
Chả biết khảo sát ở đâu mà dân tình quan tâm Focus nhiều hơn Cerato và Mazda 3 nhỉ, nhìn thấy mùi quá bác otonhanh ơi.
Đây đâu phải là bản khảo sát, biểu đồ này được lập dựa trên số người đăng ký lái thử xe mà bác.

Hạng B2
15/3/12
387
434
63
Quan tâm Focus thì nhiêu nhưng mua đc bao nhiêu. Nói thật là Focus có nhượt điểm là nhỏ và ko có hộc gió phía sau. Còn lại option là vô đối trong phân khúc.

• Like
Reactions: RubyTran
Hạng D
29/11/16
2.066
2.421
113
42
Quan tâm Focus thì nhiêu nhưng mua đc bao nhiêu. Nói thật là Focus có nhượt điểm là nhỏ và ko có hộc gió phía sau. Còn lại option là vô đối trong phân khúc.
Không gian Focus vẫn tương đương M3. Focus tuy không có hộc gió phía sau nhưng vẫn có cửa gió cho hàng ghế sau (vị trí nằm dưới ghế trước); nếu lấy gió trên thì gió ra ở cửa này yếu, lấy gió chân thì gió ra mạnh.