Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Cài CarPlay Trên Rangrover

Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Mấy anh cho em hỏi muốn cài Carplay trên xe Range Rover thì mình tự cài được không hay đem đi đâu cài được.Em cảm ơn❤
Cài CarPlay Trên Rangrover

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
13/6/10
514
196
43
Nếu đầu zin không có thì phải thay màn hình khác có Apple Carplay. Ngoài ra em thấy AliExpress bán bộ Apple Carplay rời có mấy chục đồng. Nhưng không biết về cắm thế nào

• Like
Reactions: han tinh
Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Nếu đầu zin không có thì phải thay màn hình khác có Apple Carplay. Ngoài ra em thấy AliExpress bán bộ Apple Carplay rời có mấy chục đồng. Nhưng không biết về cắm thế nào
E có tham khảo google thì đời xe em hình như cài được bác,xe em 2 màn hình cảm ứng.

Hạng C
13/6/10
514
196
43
Đời năm nào bác? Nếu đúng có, bác chịu khó vào showroom chính hãng nhờ anh em thợ cài đặt hộ chắc ok ạ.
Em thì đã từng lắp thêm nên có 1 vấn đề em thấy là nhiều khi đầu zin có cổng cắm phía sau nhưng không có giắc chuyên dụng đi theo nên không xài được. Phải kiếm đúng cái dây đó cắm vô là ngon. Bác qua Crescent Mall xem sao
E có tham khảo google thì đời xe em hình như cài được bác,xe em 2 màn hình cảm ứng.

Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Đời năm nào bác? Nếu đúng có, bác chịu khó vào showroom chính hãng nhờ anh em thợ cài đặt hộ chắc ok ạ.
Em thì đã từng lắp thêm nên có 1 vấn đề em thấy là nhiều khi đầu zin có cổng cắm phía sau nhưng không có giắc chuyên dụng đi theo nên không xài được. Phải kiếm đúng cái dây đó cắm vô là ngon. Bác qua Crescent Mall xem sao
Của em Velar 3.0 bác

Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Bác mang qua Crescent Mall nhờ anh em cài thử xem
Thanks bác,em nghĩ tự cài ở nhà được.Không biết hãng có nhận cài không,nhà em gần hãng ở Lý Chính Thắng.