Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam
Bài học CAMRY đời cũ vẫn còn nguyên, không hiểu sao cái bọn TO nó lại làm cái trần INNO lớm thế, mỏng ( 2li) vấn đề là ở giữa lại vẫn là xốp ( cái loại xốp cách nhiệt của bình nóng lạnh) với khí hậu như ở VN thì lại phải làm lại trần sau khỏang 2-3 năm sử dụng thôi:mad:và lớp cuối cùng làm một lớp sợ tổng hợp rất thưa và mỏng:mad:

Lốp dự phòng, cực chuối, phải nối 2 khẩu vào mới đưa được cái móc vào chỗ tháo, chui qua một cái lỗ bé tý:mad:chạy buổi đêm mà thay lốp thì....:mad:

Tóm lại là hàng ......gì bác Rờ6 nhỉ??????

Hạng D
27/2/06
4.993
4.388
143
47
Puma Far East
www.puma.com
RE: Cái trần và cái lốp dự phòng của INNOVA

Em đồng ý với pác là cái dự phòng thay ban đêm thì pó tay, phải tậu thêm cây đèn pin. Còn cái trần thì pác đã mổ ra chưa nhể? em không chắc lắm

Hạng C
29/11/05
810
21
18
Hà Nội

Trích đoạn: thdwin

hì hì... Mazda của VMC cũng như rứa pó tay LD

Hê hê, bác... lói thế... lào ấy chứ. Maz3 với Maz6 chỉ việc lật cái nắp đậy khoang chứa lốp dự phòng trong capô sau ra là lấy được ngay mà, dễ ợt, có phải chọc ngoáy gì đâu. Hay là bác nói pre thì em hổng bít.[8|]

Hạng B1
7/11/04
67
0
0
53

Hai hôm vừa rồi bác ấy mổ con Innova của em roài.
Làm cách âm toàn bộ, em không biết kết quả vì trước đó chưa được chạy nên không biết có sự khác nhau gì không.
Nhưng nói chung sau khi làm cách âm thì thấy thoải mái nhiều nhưng thỉnh thoảng vẫn có tiếng ù.

O.S.P.D
18/9/03
763
29
28
51
nơi vừa được thả

ý em chỉ nói cái trần thôi, sorry tại vì em nói khôn rõ.

Trích đoạn: mazspeed

Trích đoạn: thdwin

hì hì... Mazda của VMC cũng như rứa pó tay LD

Hê hê, bác... lói thế... lào ấy chứ. Maz3 với Maz6 chỉ việc lật cái nắp đậy khoang chứa lốp dự phòng trong capô sau ra là lấy được ngay mà, dễ ợt, có phải chọc ngoáy gì đâu. Hay là bác nói pre thì em hổng bít.[8|]

Hạng D
27/2/06
4.993
4.388
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Bác làm cách âm wá kẻo phải nhìn vào cái cần số thấy nó rung rung thì mới hay là xe đã nổ máy

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Xe gì mà nổ máy cần số rung thế Bác ,thế làm cách Âm để cho cái xe nó bớt rung hả Bác

Hạng D
27/2/06
4.993
4.388
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Bác hỉu nhầm gồi! Ý em là cách âm tuyệt vời wá thì không nghe đc tiếng máy nổ, nhìn cái cần số của Ino nó rung rung thì mới hay

Tập Lái
18/4/06
24
0
0

E thấy cái dáng e INNO nó cao nhồng nhìn có vẻ ko an tòan,vả lại pác nào di xe máy để ý chút sẽ thấy cái hốc bánh trước em INNO nhìn vào thấy tôn vỏ của nó mỏng dính như bánh tráng Trảng Bàng.Ko biết do TYV nó tiết kiệm hay nó thấy VN dễ ăn tiền quá nên nó làm vậy cho nhanh.