Hạng C
29/9/12
751
31
28
ndsgauto.com
Tiếp theo sự thành công của TPMS The3rdeye hàng OEM của Toyota mà #NDSG đã phân phối gần 10 năm nay ở Việt Nam, nay NDSG giới thiệu con TP800 sử dụng năng lượng mặt trời, rất tện ích, ai cũng có thể mua tự gắn, không cần tháo mân, không cần cân lốp khi gắn.
Cảm biến áp suất lốp TPMS - TP800 (năng lượng mặt trời)

TPMS -TP800 là sản phẩm cao cấp được xuất khẩu và bán rộng rãi nhiều nước trên thế giới, để đáp ứng nhu cầu và tiện ích ngày càng cao quý khách hàng #ndsgauto quyết định nhập vê và PP tại thị trường Việt Nam. So với các SP TPMS cùng loại sản phẩm này có nhiều tiện tích hơn: Dễ dàng sử dụng, dễ lắp đặt, bất cứ ai có xe cũng gắn được không cần thợ.

⛽ Ưu Việt:
Dùng năng lượng mặt trời
Dễ dàng lắp đặt không cần dây nhợ, thợ thầy, không cần tháo lốp, cân bằng lốp !
Sử dụng tất cả các loại xe sedan/suv/bán tải
Cảnh báo áp suất và nhiệt độtrên đồng hồ thông số lốp rõ ràng
Bảo hành cao đến: 14 tháng
Giá thành hợp lý (1/2 so với SP cùng loại)
Giá KM: 2.699K/bộ 4 cảm biến
#TPMS #TP800
NKPP: NDSGAUTO.COM
336/50A Phan Văn Trị, P.11, Quận Bình Thạnh, TP.HCM
http://ndsgauto.com/; http://camerahanhtrinhchinhhang.com/
Email:[email protected]; [email protected]
Tel: (08) 6285 3193 - 0938 984 277 - Hotline: 093 385 5050

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
29/9/12
751
31
28
ndsgauto.com
Lap rap va dat hang gia the nao ah?
Dạ cái này gắn đơn giản, bác có thể tự gắn cũng đc, không nếu ở nội thành HCM bên em giao hàng gắn giúp nhé, giá 2.699K.
Còn nếu gần khu vực Quận 5 em cho đại lý bác ghé mua họ gắn luôn ạ.
Tks Bác quan tâm !

Hạng B2
15/3/15
299
1.425
93
Loại này cảm biến gắn ngoài hay gắn trong bác? Có tự lập trình lại vị trí lốp xe khi đảo lốp ko hay phải tháo cảm biến? Pin cảm biến dùng đc bao lâu và có thay pin đc ko bác?

• Like
Reactions: ndsgvietnam
Hạng C
29/9/12
751
31
28
ndsgauto.com
Loại này cảm biến gắn ngoài hay gắn trong bác? Có tự lập trình lại vị trí lốp xe khi đảo lốp ko hay phải tháo cảm biến? Pin cảm biến dùng đc bao lâu và có thay pin đc ko bác?
Dạ loại này gắn ngoài, nên ko cần tháo lốp nhé bác, tự setup trên màn hình không thì tự tháo cảm biến gắn theo thứ tự đảo lốp ( vì gắn ngoài nên thá lắp đơn giản ), pin dùng 4-5 năm, hết pin thay đc nhé bác.
Tks !

Hạng C
29/9/12
751
31
28
ndsgauto.com
Em bị chó cắn hư mất 1 con sensor thì có thể mua lẻ lại không bác ơi? hay phải mua nguyên bộ ah? Xin cảm ơn bác!
Dạ bác mua ở đâu ah, mua 1 con vân đc nhưng thường ít bán lẻ, nếu mua bên em thì hỗ trợ cho Bác nhé !

Tập Lái
16/5/16
29
17
3
Mình có nhiều mẫu cảm biến áp suất lốp năng lượng mặt trời. Gắn ngoài hay trong đủ loại. có nhu cầu thì inbox mình tư vấn thêm nha