Hạng B1
25/2/17
62
22
8
43
Chào cả nhà

Cảm biến áp suất lốp đan dần quen thuộc với người dùng xe hơi và giá thành cũng đang giảm dần theo thời gian. Tuy nhiên, đại đa số hiện nay đều là hàng No Name và chất lượng được bảo đảm thế nào? Nhất là với 1 sản phẩm được lắp ở 1 vị trí rất khắc nhiệt như lốp?

Tại sao người dùng ô tô lại phải dùng những sản phẩm không thương hiệu trong khi các người dùng mảng khác ít tiền hơn nhiều họ đều mua được hàng có thương hiệu rõ ràng. Liệu có phải người dùng xe hơi là gà? hay quá dễ tính?

Thay đổi quan điểm mua hàng thôi cả nhà ơi, chọn 1 sản phẩm có thương hiệu rõ ràng :( dù gì mình cũng có tiền mua ô tô mà :D

Trong bài này, em sẽ giới thiệu tới cả nhà 1 sản phẩm đến từ hệ sinh thái Xiaomi để mọi người lựa chọn. Đó chính là Cảm biến áp suất lốp TPMS Xiaomi 70mai MiDrive T01. Em này có cái hay là kết nối được với cả di động thông qua Bluetooth, nhưng có cái dở là phần mềm vẫn full ngôn ngữ tiếng Trung :(

• Like
Reactions: hamaxx1977
Hạng B2
12/3/18
288
168
58
44
Hàng tàu mà còn phải cài phần mềm vào điện thoại để setup nữa thì không ham rồi.

Hạng B1
25/2/17
62
22
8
43
Hàng tàu mà còn phải cài phần mềm vào điện thoại để setup nữa thì không ham rồi.

• Cái đầu tiên em nói bác nghe ah, hàng tầu có dăm bẩy loại tầu
  • Cái thứ 2 em nó nằm trong hệ sinh thái Xiaomi và chưa sản phẩm nào trong hệ sinh thái Xiaomi có chất lượng kém. Nó tốt hơn rất nhiều các hàng No Name
  • Cái thứ 3 là loại cảm biến áp suất lốp ở thị trường mình không phải của Tầu thì tìm đỏ mắt, có thì ko hề rẻ.
  • Cái thứ 4 là cảm biến này hoạt động bình thường với bộ hiển thị của nó, bác thích xem qua điện thoại thì có thể cài chứ nó không bắt cài mới xem được

Bác xem qua loa rồi vào cmt thì không được chuẩn lắm bác ah, mình nên xem kỹ rồi cmt.

• Like
Reactions: phandong_1981