Hạng B2
18/6/17
185
29
28
36
Mình mới mua xe vios có khuyến mại cam lùi,nhưng dùng hơn 2 tuần giờ vào số lùi màn hình vẫn hiện vạch chia khoảng cách xanh ,vàng.....nhưng không nhìn thấy hình ảnh phía sau.Vì chỗ mình ở xa hãng cho nên mong anh em có kinh nghiệm chia sẻ cách khác phục,minh sẽ mời rượu nhiệt tình và sẽ không quên ơn.Mình biết ở đây có rất nhiều cao thủ còn hướng dẫn cả cách tự lắp cam lùi cho nên mình hi vọng cao thủ đi ngang qua sẽ giúp đỡ những anh em mới đi xe như mình

Hạng C
26/9/15
732
786
93
36
Mình xúi bác thử cách này: nối dài cái jack của cam lùi ra cắm vào cái TV nhà trên ngõ video in, còn dây kích của nó (thường là màu đỏ) dí vào cái đầu + của ắc quy. Nếu hiện hình trên tv thì cam chưa die, còn mà chỉ có vạch xanh vàng đỏ thì thay cam là vừa. Thân.

• Like
Reactions: nghiaallo
Hạng B2
18/6/17
185
29
28
36
Mình xúi bác thử cách này: nối dài cái jack của cam lùi ra cắm vào cái TV nhà trên ngõ video in, còn dây kích của nó (thường là màu đỏ) dí vào cái đầu + của ắc quy. Nếu hiện hình trên tv thì cam chưa die, còn mà chỉ có vạch xanh vàng đỏ thì thay cam là vừa. Thân.
Cám ơn bạn nhiều

Hạng B2
18/6/17
185
29
28
36
Nó bị hỏng mắt cam,giờ mình muốn mua cam lùi của anh em trên ôtô sài gòn về tự thay.Bác nào có vi deo hay hình ảnh cách đi dây cam lùi của xe toyota vios chỉ mình với nhé.Mình xin cám ơn