Hạng B2
24/6/09
152
1
0
Mình biết chủ đề hơi bị lộn chuồng. Nhưng ức quá không biết tâm sự cùng ai thì véo mông các Bác vậy.
Thú thực mấy ngày nay mình theo dõi qua thông tin đại chúng mình rẩt căm phẫn bọn tung của láo toét chỉ biết ăn hiếp việt nam. mà là ăn hiếp hoài cho đến đời cháu đời chiu lun. nếu VN không lo chuẩn bị ngay từ bây giờ. theo mình anh em mình nên tẩy chay hàng tung của ngay bây giờ và dạy cho con, cháu... nên cử xử với những người theo kiểu không biết cư xử các Bác nghĩ sao " Tức quá đi".

Last edited by a moderator:
Hạng B2
24/8/10
217
508
93
Ok, ủng hộ bác ...! tẩy chay hàng Tàu khừa - Tung của đê...
Từ nay về sau khi mua đồ đều xem xuất xứ, gặp Tung của là tẩy chay liền. mà hàng Tung của thì các bác bít rùi chứ hỷ ( 4 bánh đi vài bữa còn 2 bánh thui) ??? he...he...

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/7/09
277
1
18
Theo tớ nghĩ, tiền nào của nấy thôi. nếu thấy rẻ hãy xem lậi"

Hạng B2
4/3/11
189
0
16
45
xetang B52 nói:
Mình biết chủ đề hơi bị lộn chuồng. Nhưng ức quá không biết tâm sự cùng ai thì véo mông các Bác vậy.
Thú thực mấy ngày nay mình theo dõi qua thông tin đại chúng mình rẩt căm phẫn bọn tung của láo toét chỉ biết ăn hiếp việt nam. mà là ăn hiếp hoài cho đến đời cháu đời chiu lun. nếu VN không lo chuẩn bị ngay từ bây giờ. theo mình anh em mình nên tẩy chay hàng tung của ngay bây giờ và dạy cho con, cháu... nên cử xử với những người theo kiểu không biết cư xử các Bác nghĩ sao " Tức quá đi".

Tập Lái
22/2/11
27
0
0
42
www.otosaigon.com
tuananh1202 nói:
lonely_man nói:
bác cứ tập trung lái xe an tòan là được, như vậy là giúp đỡ cho đất nước rồi đấy bác ạ
chết cười, không còn j nói với bác
bác cười gì ạ???? em nói ko đúng sao? nếu bác đang lái xe, mà cứ nghĩ vẩn vơ mấy vụ này, gây tai nạn thì lấy ai mà lo cho đất nước hở???? yêu nước ko cần lớn tíêng, chỉ cần từ những việc nhỏ,ok?
P/S: em thấy bác comment giống như các bạn teen bây giờ, nói ko đầu ko đuôi gì cả.

Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam
mịa . ngày trước em với nhà hàng xóm cạnh bên thỉnh thoảng cũng hay chào hỏi vui vẻ . hôm em đập nhà sửa lại thế là nó đi kiện em đòi bồi thường gây ồn ào , sợ làm nứt nhà nó . ........ . năn nỉ sao cũng ko được . bực mình quá em mời ông anh làm xxx cũng khá khá về nhà nhậu chơi . tự nhiên hôm sau nó bảo anh quen như vậy mà sao em không biết . biết cái ... mày đó chứ .
tóm lại việt nam ta cứ mời anh nào đó to to tí qua chơi thế là xong thôi như anh phi ấy .