Hạng B1
11/6/17
60
32
18
33
Giờ nghe nói bản full xăng xong hết cũng tầm 1.29 - 1.3 tỏi thôi bác ak
giá đang giảm nhiều ak bác...
Bác coi chừng nhầm Fe 2016, hiện hãng giảm sàn cho bản Full 70, bản thường 50.

Nếu thương lượng có thể giảm từ 10-20 củ nữa là kịt sàn rồi bác. (Cái này nói ở đây không biết có bị xoá Com ko :( )

Còn bản 2016 thì đang KM lệ phí trước bạ nên giá tương đối tốt , 2017 thì được cái tiêu chuẩn Euro 4

Các hãng khác sứt đầu mẻ tráng để giảm giá mà anh Fe nhà ta "bình chân như vại" :)

Hạng B1
11/6/17
60
32
18
33
Xe bác mới chạy nó vậy, chạy trên 10k thì sẽ bất đầu bớt ăn uống. Hồi em mới lấy xe em nó cũng vậy (xe em Mazda 3). Nhưng giờ chạy có 5.5l/100km thôi. Cứ từ từ mà hưởng thụ bác ạ. Santa Fe em mới chạy thử thôi, nhưng mai mốt đổi xe em sẽ đổi Santa. Quá ưng ý cho số tiền bỏ ra.
Em cũng đang hoan mang stye vụ này, đồng hồ em hiện giờ cũng 9-12l.
Còn đo theo đổ full bình xăng xong đi rồi đổ lại trên km thì khoảng 7l :)

Càng đi nhiều càng yêu em ấy hơn, tiếc là ko có led daylight nên bình thường em chạy để đèn led mí packing light không sáng chói nhưng vẫn rất đẹp :)

• Like
Reactions: trác đông lai
9/5/16
4.028
4.173
113
Bình Phước
Đang được tiếng giữ giá nhất phân khúc. Giảm làm gì bác. Học hỏi Toyota đây mà
Bác coi chừng nhầm Fe 2016, hiện hãng giảm sàn cho bản Full 70, bản thường 50.

Nếu thương lượng có thể giảm từ 10-20 củ nữa là kịt sàn rồi bác. (Cái này nói ở đây không biết có bị xoá Com ko :( )

Còn bản 2016 thì đang KM lệ phí trước bạ nên giá tương đối tốt , 2017 thì được cái tiêu chuẩn Euro 4

Các hãng khác sứt đầu mẻ tráng để giảm giá mà anh Fe nhà ta "bình chân như vại" :)

• Like
Reactions: phucnguyen.os
Hạng B1
11/6/17
60
32
18
33
Đang được tiếng giữ giá nhất phân khúc. Giảm làm gì bác. Học hỏi Toyota đây mà
Anh Công cũng chẳng công bố doanh số nên cũng ko ai biết Fe bán được bao nhiêu, nhưng vẫn không thấy giảm giá kích cầu do doanh số vẫn ổn hay là chiêu trò anh Công đây cũng chưa biết.

Nói chung em nó vẫn rất bí ẩn :)

9/5/16
4.028
4.173
113
Bình Phước
Anh Công cũng chẳng công bố doanh số nên cũng ko ai biết Fe bán được bao nhiêu, nhưng vẫn không thấy giảm giá kích cầu do doanh số vẫn ổn hay là chiêu trò anh Công đây cũng chưa biết.

Nghe nói rất hút hàng, còn hơn cả phò tủn. Mà không biết bán biếc thế nào. Bà em nghĩ với chất ấy, giá ấy thì em nó đập chết phò tủn là hợp lý à.

Hạng C
12/5/08
830
5.861
93

Nghe nói rất hút hàng, còn hơn cả phò tủn. Mà không biết bán biếc thế nào. Bà em nghĩ với chất ấy, giá ấy thì em nó đập chết phò tủn là hợp lý à.
Không qua nổi Fortuner nhưng bán cũng khá, trong 2,5 năm bán được 15000 chiếc, trung bình mỗi tháng doanh số khoảng 500 chiếc.
Hyundai Santa Fe thứ 15.000 lắp ráp ở Việt Nam xuất xưởng

09:36 07/06/2017
Chiếc xe Santa Fe thứ 15.000 vừa xuất xưởng là phiên bản máy dầu đặc biệt, với động cơ diesel CRDi công suất 202 mã lực và mô-men xoắn cực đại 441 Nm.
Ngày 7/6, tại nhà máy ở Ninh Bình, Hyundai Thành Công đã cho xuất xưởng chiếc Santa Fe thứ 15.000 sau gần 2 năm rưỡi dòng SUV toàn cầu này được đưa vào lắp ráp ở Việt Nam.

• Like
Reactions: phucnguyen.os
Hạng B1
11/6/17
60
32
18
33
500 chiếc 1 tháng với giá hiện tại của SFe thì quá ngon rồi.

Xe 2nd cũng rất ít, giá bán lại cũng không hề rẻ, độ bền cũng được thị trường công nhận ... Quá ngon cho 1 em Midsize SUV trong tầm giá.

Hạng B2
2/12/13
304
525
93
Gay nhỉ, nói không quan tâm cũng không đúng, chắc vụ màu này để nghiên cứu thêm, có thờ có thiêng, có kiêng có lành, các cụ nói rồi. Em nay đây mai đó đi công tác xa nhiều, chắc nghiên cứu thêm vụ này xem sao. Cảm ơn bác nhé.
Chẳng đúng đâu Bác ơi, xe trước của em đúng màu phong thuỷ mà xui gì đâu, chạy cố 4 năm cho khỏi tiếc tiền, em bán mua xe này khắc màu phong thuỷ của mình nhưng là màu em thích và nó sạch nữa, cũng 3 năm rồi mà không thấy xui như xe trước.
ps: nếu quan tâm đến PT thì Bác phải để ý trước tiên đến mau sắc quần áo mặc hàng ngày. Hơn nữa tây nó dùng xe hơi nhiều mà có thấy nói dụ màu sắc phong thuỷ gì đâu.