Hạng B1
19/12/16
75
37
28
43
giàn lạnh xe này thế nào bác, hàng ghế cuối đi xa ngồi thoải mái chứ :rolleyes::rolleyes:

Hạng D
11/11/16
1.159
1.009
143
46
em cũng hài lòng với Mitsu cỏ ở nhà. :D tương lai lấy xe 7 chỗ chắc chắn sẽ nghĩ tới Xpander hoặc Outlander thôi chứ không ưa Toy chút nào! :p

View attachment 1845169
một gia đình nhỏ, thật là đẹp bác ơi:):)
Bác gắn thêm cái đuôi cá nữa nhìn sẻ trường xe thêm và băng ghế sau giảm thêm được ánh nắng mặt trời

Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
giàn lạnh xe này thế nào bác, hàng ghế cuối đi xa ngồi thoải mái chứ :rolleyes::rolleyes:

Dàn lạnh tốt lắm nhé bác, không cần phải mở cái dàn phía sau luôn cũng mát. Hai chỗ ngồi hàng ghế thứ 3 cũng rất thoải mái với người từ 1.65m trở xuống khi đi đường dài. Hai đứa con của em (15 và 11 tuổi) ngồi vô tư. Nếu người cao hơn thì kéo cái ghế hàng thứ 2 lên 1 chút. Em thấy nó còn rộng rãi hơn hàng ghế thứ 3 của con Fortuner.

• Like
Reactions: Nbson217
Hạng B2
9/4/16
243
291
63
35
:oops: Bác có thể chia sẽ thêm cho các ae thông tin cảm nhận khách quan nhất về em nó ko vậy ? Ví dụ như độ cách âm, mức thoải mái của các thành viên gia đình khi ngồi đi xa.....:p đọc các prewiev của bác Hùng Lâm em không tin lắm, gì đâu mà toàn là "NÓI CHUNG ỔN, QUÁ ỔN ..."
Đừng tin lời thằng đó. Ngậm tiền khen hay thấy rõ. Chưa thấy nó đánh giá đúng thật sự chiếc nào. Đúng là có tiền xe nào cũng HAY. Bác vào xế cưng hoặc autodaily cũng có đc 1 phần cảm nhận đúng. Chứ đừng tin vào xe hay.
Có tiền cho nó thì bác sai gì nó làm nấy. Kêu đánh giá chiếc wave chắc nó tâng lên như RR quá

• Like
Reactions: Nbson217
Hạng B2
23/5/18
454
204
43
41
Đồng Nai
Đừng tin lời thằng đó. Ngậm tiền khen hay thấy rõ. Chưa thấy nó đánh giá đúng thật sự chiếc nào. Đúng là có tiền xe nào cũng HAY. Bác vào xế cưng hoặc autodaily cũng có đc 1 phần cảm nhận đúng. Chứ đừng tin vào xe hay.
Có tiền cho nó thì bác sai gì nó làm nấy. Kêu đánh giá chiếc wave chắc nó tâng lên như RR quá
Em nghe bac Hùng Lâm nói lúc nào cũng nặc mùi pR cho các hạng xe...

Hạng B2
10/3/16
458
313
63
Kiên Giang
Con này còn nhược điểm nửa là ồn gầm giống như con altis. Không biết các bác có thấy như thế không? Năm sau fl cho thêm thắng đĩa sau nửa là đẹp.