Hạng D
23/12/08
2.807
122
63
58
TPHCM
Đánh giá em nó phải trên cơ sở tầm tiền . So sánh các xe với nhau cũng trên cơ sở giá cả. Các bác đang chạy xe sịn , xe sang , sedan bạc tỉ khi lên em này chê dở đúng rồi . Nhưng thực chất em thấy con này ok nhất trong các dòng xe 7 chổ giá rẻ hiện tại . Em hơi thích mạnh mẽ và tốc độ nên làm con PS mất rồi chứ ban đầu cũng tính cưới em nó . Đi ngoài đường thấy em nó đẹp và cân đối . Còn con Rush nhìn mỏng cơm , yếu ớt quá .

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Đánh giá em nó phải trên cơ sở tầm tiền . So sánh các xe với nhau cũng trên cơ sở giá cả. Các bác đang chạy xe sịn , xe sang , sedan bạc tỉ khi lên em này chê dở đúng rồi . Nhưng thực chất em thấy con này ok nhất trong các dòng xe 7 chổ giá rẻ hiện tại . Em hơi thích mạnh mẽ và tốc độ nên làm con PS mất rồi chứ ban đầu cũng tính cưới em nó . Đi ngoài đường thấy em nó đẹp và cân đối . Còn con Rush nhìn mỏng cơm , yếu ớt quá .
Ặc ặc em lại rất thích con ps.Con x này em dư tiền để mua nhưng éo thích.Con ps mà chê đi lấy con x đến lạy với thánh bán rẻ ko em xin bác mua con x nhé

Hạng D
23/12/08
2.807
122
63
58
TPHCM
Ặc ặc em lại rất thích con ps.Con x này em dư tiền để mua nhưng éo thích.Con ps mà chê đi lấy con x đến lạy với thánh bán rẻ ko em xin bác mua con x nhé
Bác ko hiểu ý em . Em nói do thích mạnh mẽ và tốc độ nên em đã mua con PS rồi . hehe nhưng em vẫn đánh giá cao con X trong tầm tiền bác ạ

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Bác ko hiểu ý em . Em nói do thích mạnh mẽ và tốc độ nên em đã mua con PS rồi . hehe nhưng em vẫn đánh giá cao con X trong tầm tiền bác ạ
Nói gì thế bác con X trên xe có cái vẹo gì đâu đc cái 7c loè người ta mà máy có 1.5.Đã đi thì đi ps ko thôi đú làm gì mấy con này mà bá tiếc,tiếc cứ alo em em mua x đổi bù tiênd bác kaka

Hạng D
23/12/08
2.807
122
63
58
TPHCM
Nói gì thế bác con X trên xe có cái vẹo gì đâu đc cái 7c loè người ta mà máy có 1.5.Đã đi thì đi ps ko thôi đú làm gì mấy con này mà bá tiếc,tiếc cứ alo em em mua x đổi bù tiênd bác kaka
Bác xem bài em viết có chổ nào có chữ tiếc ko ? XP đương nhiên thua xa PS rồi . Nhưng với giá em nó bác kiếm con nào Ok hơn ko ? Mua con xe nào thì phụ thuộc vào nhu cầu và sở thích chứ cần đi đông người và nhúc nhích trong thành phố thì XP là tốt rồi .

Hạng F
12/10/16
7.496
6.352
113
Bài này chỉ mang tính chất giải trí,chém gió tự sướng của chủ topic,tiền ít mà cứ nghĩ mình hít đc đồ thơm
Cách hành văn nó quan trọng ko kém nội dung thể hiện. :rolleyes:

Hạng C
27/2/08
638
261
78
Cảm ơn bác đã cho cái nhận định kèm hình ảnh chính xác.

Nhà em 2 con 1 con Innova 2008 1 con Carens 2015. Thế đíu nào cùng 2.0 mà con Ỉn 11 năm chạy 100km/h tầm 2k ~2k2 nhưng con Cà Rem 4 năm thì lại tầm 2k3~2k5, mà cũng cùng e chạy nhé. Thế nên e thấy con số 120km/h có 2500v/p là em nghi rồi, máy 1.5 nữa chứ

Thằng Toy nó đâu có tự dưng mà bền và tiết kiệm vậy. Nó được kiểm chứng nhiều rồi.
Cho em hỏi bác nhìn đâu ra 2500v vậy.em thấy 3000 mà ....

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Em mới ra xem xe sáng sớm nay xem đối thủ của in for thế nào hóa ra nó như cái chuồng khỉ bé tí ti các bác ơi.Hàng 3 chỉ dài hơn cx5 out xíu thôi.Hàng 2 thì tạm được ko thoải mái như in for.Em mà book trúng xe này mà em trả = tiền con in thì em xin lỗi em bái bai luôn.Tại sao mình trả cùng số tiền mà lại hành hạ thân xác.Xin lỗi chứ hàng 3 con này em chịu thua,em nhét em vào giùm với.Thấp bé nhẹ cân thì được đòi chở khách hàn cơ đấy.Rõ xiaolin.Tóm lại em bó tay em mà chạy in for tui đố mấy cha chạy X này lấy khách tui được luôn.