Hạng D
16/11/09
1.978
587
113
Chán bác quá, mình hiểu, ý mình là chạy 120kmh mà số 4 nó chỉ 3000rpm trong khi xe mình 6 số chạy 120kmh cũng 3000rpm, nên mới thắc mắc mitsu nó phân bổ các số theo tốc độ/lực kéo ntn
Như bác nói, nếu 4 số 3.000rpm thì 6 số phải 2.000rpm ở tốc độ 120km/h mới hợp lý?

Hạng B2
15/6/18
114
73
28
36
Em mới ra xem xe sáng sớm nay xem đối thủ của in for thế nào hóa ra nó như cái chuồng khỉ bé tí ti các bác ơi.Hàng 3 chỉ dài hơn cx5 out xíu thôi.Hàng 2 thì tạm được ko thoải mái như in for.Em mà book trúng xe này mà em trả = tiền con in thì em xin lỗi em bái bai luôn.Tại sao mình trả cùng số tiền mà lại hành hạ thân xác.Xin lỗi chứ hàng 3 con này em chịu thua,em nhét em vào giùm với.Thấp bé nhẹ cân thì được đòi chở khách hàn cơ đấy.Rõ xiaolin.Tóm lại em bó tay em mà chạy in for tui đố mấy cha chạy X này lấy khách tui được luôn.
Hic,Bác làm gì nặng lời thế...em thấy Bác cũng ko nên phủ nhận,sự thành công của Xpander ở các nước Đông Nam Á.Và Xpander đang thổi một làn gió mới trong giới oto VN,nó tạo làm ra 1 phân khúc mới,khiến cho các đối thủ phải thay đổi giá bán.Xe rẻ hơn phải hạ để giữ khoảng cách về giá,còn xe giá cao hơn phải giảm giá để thu hẹp khoảng cách.
Em thấy số tiền bỏ ra khá hợp lý với số tiền mọi người bỏ ra,từ tính năng an toàn lẫn công năng sử dụng.Còn xe nhiều option hơn,to hơn là nhiều xiềng khó đi trong thành phố hơn.Và hiện tại nó hơi quá sức với đa số người dân VN
Em chỉ hy vọng,sẽ có thêm nhiều xe kiểu như này cho dân ta đc nhờ.
Ps : Xpander AT mà 500 thì khỏi bàn :D

Hạng B1
7/2/19
92
576
83
34
Em đang chờ X đây bác hehe. Mấy thánh kia đem con xe tiền tỉ ra so vs X thì bác thấy sao ??? Sao kg đem con Rush hay Avanza ra mà so ?? Ở VN mình kg có gì gọi là rẽ , chỉ có món hàng đó có tương xứng vs số tiền mình bỏ ra hay kg thôi. Và em thấy em X trong tầm 700 thì hoàn toàn hợp vs gia đình nhà em nhé. Còn vụ theo thị trường 1 chiếc xe bán chạy nhất kg phải là xe tốt nhất mà nó là xe phù hợp vs ng tiêu dùng nhất thôi hehe

đương nhiên là X hơn hản Rush hay Avanza rồi

xưa h Toi đấu với Mit chỉ có từ chêt đến chết

anh để ý xe Zace bây h đem đi cân sắt vụn hết rồi, còn Jolie vẫn bền bì chạy phà phà, chạy vài triệu km là chuyện thường

Cảm nhận & đánh giá Mitsubishi Xpander AT sau thời gian sử dụng

Attachments

Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
đương nhiên là X hơn hản Rush hay Avanza rồi

xưa h Toi đấu với Mit chỉ có từ chêt đến chết

anh để ý xe Zace bây h đem đi cân sắt vụn hết rồi, còn Jolie vẫn bền bì chạy phà phà, chạy vài triệu km là chuyện thường

View attachment 1851330
Ra đường thấy zace nhiều hơn mà bác ! Cô chừng bác thíc jolie ra đường thấy nó là nhận ra ngay, còn zace chạy trước mặt đôi khi ko để ý
mấy chỗ tập lái cũng toàn zace

Tập Lái
23/2/19
6
20
3
39
Bác chủ bài này đã nói rõ là cảm nhận và đánh giá sau khi sử dụng XP. Có nói ưu & nhược điểm của xe, tầm giá… để chia sẻ thêm thông tin cho những ai đang quan tâm.
Bổng dưng lại có thành phần vào đây khoe khoang nhà có fotun, có nhiều xiền đủ mua XP mà éo thèm mua vậy? Thím có xiền thì cũng kệ, hay thím chỉ pháo nổ thì cũng chỉ có thím biết, ai quan tâm đâu mà phải khoe nhễ?
P/S: Những người vào xem bài đa số là những người đang quan tâm đến con XP (cần những đánh giá của những người đang sử dụng sản phẩm này) chứ không phải vào đây để xem người ta khoe của ạ. Thím đừng lôi giày, dép, quần áo của thím ra mà khoe, em hãi lắm ạ.

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Hic,Bác làm gì nặng lời thế...em thấy Bác cũng ko nên phủ nhận,sự thành công của Xpander ở các nước Đông Nam Á.Và Xpander đang thổi một làn gió mới trong giới oto VN,nó tạo làm ra 1 phân khúc mới,khiến cho các đối thủ phải thay đổi giá bán.Xe rẻ hơn phải hạ để giữ khoảng cách về giá,còn xe giá cao hơn phải giảm giá để thu hẹp khoảng cách.
Em thấy số tiền bỏ ra khá hợp lý với số tiền mọi người bỏ ra,từ tính năng an toàn lẫn công năng sử dụng.Còn xe nhiều option hơn,to hơn là nhiều xiềng khó đi trong thành phố hơn.Và hiện tại nó hơi quá sức với đa số người dân VN
Em thấy bác nên bổ sung lại kiến thức đi, con này bên nước họ cũng 400 thôi xe mini mvp ko đú được với xe khác đâu mà rẻ.Nó bán cái xe nó lời 300tr bác khen rẻ.Nói chung xe cùi giá cùi vậy thôi

Hạng B1
7/2/19
92
576
83
34
Ra đường thấy zace nhiều hơn mà bác ! Cô chừng bác thíc jolie ra đường thấy nó là nhận ra ngay, còn zace chạy trước mặt đôi khi ko để ý
mấy chỗ tập lái cũng toàn zace

a @truong195 hội trươngt Mít đã phát biểu Zace thua Jolie toàn tập

thì chắc chắn là đúng, Jolie đập chết zace

Hạng D
26/3/18
1.442
2.092
138
32
Bác ấy chỉ nổ thôi bác ơi haha. Đi xem xe 5g sáng rồi về viết bài kkkk khó hiểu quá hehe

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Bác ấy chỉ nổ thôi bác ơi haha. Đi xem xe 5g sáng rồi về viết bài kkkk khó hiểu quá hehe
Có gì đâu khó hiểu bác? mình cày cả đêm ko nghỉ ok chưa? về cái độ cày bừa thì các bố lạy em đi,ngày em ngủ có 5h thôi.Mình sinh ra ko phải thuộc gia đình giàu có thì bù lại chăm chỉ vậy,được ko?

Hạng D
26/3/18
1.442
2.092
138
32
Em thấy bác nên bổ sung lại kiến thức đi, con này bên nước họ cũng 400 thôi xe mini mvp ko đú được với xe khác đâu mà rẻ.Nó bán cái xe nó lời 300tr bác khen rẻ.Nói chung xe cùi giá cùi vậy thôi
Thế cái chiếc Cẩm ly xứ khác bán 700 về đây tỉ 4 sao thánh kg nói ??? Bán cái xe lời nhẹ 700 thôi haha