Hạng D
28/6/16
1.514
1.717
113
Mua xe thấy hài lòng là đc rồi. Người khác nghĩ gì kệ họ.
Cần số kiểu zic zắc chắc còn mỗi hãng xe của Nhật sd hay sao các bác nhỉ.:D
Nhìn đống inox ốp vào xấu(trừ pô fake.:D). Hãng có cho e thì e cho thêm tiền để hãng giữ lại.:p
Hài lòng mới bị vặt lông.
Con gầm cao đểu nhất so với giá nó đưa ra mà em thấy.
Tại sao em nói thế xin mời bác đọc comment bên dưới trang 3 của em có chú thích.

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Con này phải đi về quê mấy vùng nông thôn hay thường xuyên đi đà lạt (nói chung là chịu đi xa để du lịch) mới dần thấy giá trị nó đem lại, chứ đang đi sedan hay CUV chuyển lên con này chạy phải nói tuột mood, tay lái thì nặng nhưng xe thì lại k đầm lắm.
Với lại mẫu này nên để thêm cái baga nóc nhìn cho nó ngầu tí chứ nó hơi ẻo lả so với đời trước. Con này lăn bánh (bia kèm lạc) tầm 1,6 tỷ nhiều người cho rằng k đáng, chứ con CUV 5+2 STF chắc đáng :)

Hạng C
25/2/14
575
995
93
Thành phố Hồ Chí Minh
Em xin lỗi bác, tại sao vác hơn tỉ đi mua cái con dở người ntn.
Em cứ nói toẹt ra: an toàn thì có hơn đời trước nhưng hoạt động rất kém, kể cả ABS, VSC, ABD, chưa nói túi khí có khi không hoạt động. Đi thì ồn, lái thì chán, xăng dầu thì không tiết kiệm lắm, máy thì ì.
Giá đó Everest hay Pajero Sport cho nó an toàn.
Nếu bác không tin vác con của bác và 2 con em nói ra đóng lên đúng 80km/h rồi cua thật gắt xem con nào lật. Đảm bảo con của bác lộn hơn chục vòng. Hai con kia không lật. Đây cũng là ví dụ thực tế khi đi nhanh chẳng may có xe trong ngõ phi ra ta không kịp phanh mà chỉ kịp đánh lái.
Sự lựa chọn, ngoài tính thực tế, còn phụ thuộc vào sự yêu thích vào hãng xe nào đó. Đầu bài bác chủ đã nói rồi đấy thôi bác. Và những người đã yêu thích Toyota thì niềm tin mãnh liệt lắm.

Hạng B2
27/3/19
132
69
41
45
Chạy gia đình, chưa tới 6t mà 2 vạn. Thật ko hay chạy dvuj

Hạng B1
2/2/15
96
89
18
41
Nhìn thấy dòng Inova chạy 6 năm 600.000km là em không đọc tiếp rồi, chắc ba chủ thớt công tác ở công ty taxi.

Hạng F
12/10/16
7.473
6.333
113
Thật đáng nể, tiền đó phang ngay con FE cho em. :D

Tập Lái
5/6/18
30
45
31
26
Nhìn thấy dòng Inova chạy 6 năm 600.000km là em không đọc tiếp rồi, chắc ba chủ thớt công tác ở công ty taxi.
Thời đó ba em làm quản lí vùng ở miền Tây, công tác chính ở Tri Tôn An Giang tuần đi về 2 3 lần trong liên tục 6 năm nên mới được vậy đấy bác, ko có chạy taxi :D

Hạng C
1/12/11
857
861
93
Con FE thấp tiền nhất của cách âm rất tốt.. hơn cả bản Xăng của 4tun, theo một số tài xế lâu năm mượn xe em thử.
Độ êm ái và bốc thì 4Tun không qua nổi.