Tập Lái
24/8/18
13
0
1
37
Giá của em nó sao bác, có ưu đãi gì khi mua trong thời gian này không?
Mỗi showroom đều có một chính sách ưu đãi khác nhau, cứ ra showroom để được tư vấn , họ tư vấn nhiệt tình mà

Hạng B2
26/11/05
492
4.963
93
Crv chắc đang ê sắc ế nên cả một nhóm tập lái vô còm lần lượt mỗi đứa một câu vô thưởng vô phạt kiểu trả bài báo cáo sếp. Ngay cả anh chủ thớt viết bài cũng thiếu logic luôn.

Các anh đang có ý định ngắm nghía em này phải vượt qua các nhược điểm sau:
Giá cao, option khinh thường ng việt, ồn, tay lái nặng, cần số nặng, đít xệ kém sang.

• Like
Reactions: Kamehameha
Tập Lái
9/10/16
45
5
8
33
Con này từ hồi hết bia lạc các cụ có vẻ "điên cuồng" vì em nó thì phải :)) em này em thích dáng khỏe, máy ở mức khá, ít hỏng vặt, đi đường xa thì đỡ cho vợ con.

Tập Lái
9/10/16
44
3
8
34
Con này từ hồi hết bia lạc các cụ có vẻ "điên cuồng" vì em nó thì phải :)) em này em thích dáng khỏe, máy ở mức khá, ít hỏng vặt, đi đường xa thì đỡ cho vợ con.
Con này trước h chỉ là vấn đề giá thôi. Giải quyết được lăn tăn trong lòng các cụ ấy mà. Nhưng phải công nhận em này ko còn bia lạc thì đáng để thưởng thức. Cái táp lô của em này là một ví dụ, thiết kế đẹp, đơn giản nhưng quan trọng là khá thuận tay anh em.

Tập Lái
9/10/16
45
5
8
33
Con này trước h chỉ là vấn đề giá thôi. Giải quyết được lăn tăn trong lòng các cụ ấy mà. Nhưng phải công nhận em này ko còn bia lạc thì đáng để thưởng thức. Cái táp lô của em này là một ví dụ, thiết kế đẹp, đơn giản nhưng quan trọng là khá thuận tay anh em.
Em này thì ko nói rồi, ko còn bia lạc là khác ngay :v các cụ săn lùng trên từng cây số. Nhưng cá nhân em cái gì cũng phải tự cảm nhận, mua xe nên dựa trên nhu cầu và sở thích của mình là trên hết :))

Tập Lái
6/10/16
33
8
8
45
Các cụ mới lái nên còn hăng hái comment :))) chứ em này em đánh giá ở mức chấp nhận, h đang hot vì giá không còn kèm bia lạc nữa, thế thôi. Tuy thích dáng thể thao em nó nhưng còn phải cải thiện nhiều.

Hạng B2
13/10/14
170
23
18
31
Gì cũng phải khách quan, em CRV đi trải nghiệm tốt nhưng vẫn còn nhiều mặt cần cải thiện, cái đó là sự thật. Khen cái đúng nhưng cũng phải nói lên cái thiếu sót để em nó cải tiến ở bản sau tốt hơn thì các cụ cũng có lợi hơn.