Hạng B2
10/12/12
459
375
63
Bến Tre
Cảm ơn Bác chủ,e cũng định làm 1 chuyến Đà Lạt mà chưa rành đường xá...bài viết nhiều thông tin hữu ích thật...

• Like
Reactions: genta
Hạng C
18/11/07
752
1.168
93
Vĩnh Long
Cảm ơn Bác chủ,e cũng định làm 1 chuyến Đà Lạt mà chưa rành đường xá...bài viết nhiều thông tin hữu ích thật...
1 năm e đi ĐL tầm 3-4 lần. ĐL thật ra bé lắm ạ. Cứ 2 lần đi ĐL thì 1 lần e ra Khánh Vĩnh (Omega) để xuống Bãi Dài (Nha Trang) cho bé tắm rồi lại về ĐL trong ngày. Chuyến đi e đi nhiều lắm nhưng đây là bài đánh giá xe và các hiệu năng đi kèm nên e k up lên hết. Những chỗ cơ bản của ĐL thì ai cũng biết nên e k up lên. E chỉ đưa lên những chỗ e thấy hay và lạ lạ thôi ạ. Hihi

Hạng C
6/6/16
654
873
93

Em mới đi tuần trước... Đường dễ đi, tốt. Trừ cao tốc Liên Khương hơi nhấp nhô, còn lại ko 1 ổ gà nào từ SG.
Cứ bám biển mà đi. Chú ý mấy đoạn xuống dốc dễ bị quá tốc độ.

Hạng C
6/6/16
654
873
93
Em thấy xe khá ăn xăng, e đang chạy Cer 2.0 nếu đi đường đẹp trung bình tầm 7-7.3 lít. Bác chủ có chuyến đi hay. Chắc lễ e cũng làm chuyến Đà lạt cho mát mẻ.

Cảm nhận Kia Morning Si AT sau 40000km với Voltage Stabilizer và chip chân ga trên cung đường Đà Lạt

Em cũng đi ĐL-SG 347km nó báo 5.8 nhưng em có quản lý file nên biết thêm 10% là khoảng 6.2-6.4L/100km. Xe em Cerato 2.0 luôn.

Hạng C
23/2/13
807
414
63
1 năm e đi ĐL tầm 3-4 lần. ĐL thật ra bé lắm ạ. Cứ 2 lần đi ĐL thì 1 lần e ra Khánh Vĩnh (Omega) để xuống Bãi Dài (Nha Trang) cho bé tắm rồi lại về ĐL trong ngày. Chuyến đi e đi nhiều lắm nhưng đây là bài đánh giá xe và các hiệu năng đi kèm nên e k up lên hết. Những chỗ cơ bản của ĐL thì ai cũng biết nên e k up lên. E chỉ đưa lên những chỗ e thấy hay và lạ lạ thôi ạ. Hihi
Bác nói trúng phóc....thanks Bác Bài viết quá hay quá hữu ích,,,,,Những chổ này mới nè E đi ĐL hoài cũng chưa biết ....chuyến sau sẽ ghé .....like Bác chủ cái

• Like
Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Chời lất ơi, pỏ qua cái xe, khung quan tâm, thì phải công nhận, ông tài xế xe nầy chụp hình lẹp quá chời lẹp, tui thích quá. Cám ơn cho coi hình nha.

• Like