Hạng D
30/5/12
2.632
5.811
113
Em ơi Sài Gòn phố
bác ra ngoài lắp rẻ một nửa, trong hãng cũng mua ngoài vô lắp chứ đâu có giống theo xe được.
Lắp ở đâu tốt vậy bác ? Em trước hay lắp bác Quang Diệu mà hàng chán quá, hú như bò rống, muốn tìm đồ tốt tốt tháo xe xịn ko biết tìm ở đâu ?

Hạng D
15/7/13
1.045
598
113
Q5 thì em lắp ở Hưng Thành An Dương Vương, nếu gần khu Tên Lửa thì ra Hoàng Kim đường số 1, có thợ điện tên Dũng tay nghề rất cứng và giỏi làm rất ưng ý.

• Like
Reactions: bullkeo
Youtuber Otosaigon
16/4/14
882
1.343
93
Sài Gòn
Coi mấy clip trên diễn đàn thì bắt đầu khoái xe Mỹ, TOYO của NHẬT bền thì bền nhưng AN TOÀN thì không, các pha tai nạn va vẹt đều bẹp dúm. Còn xe Mỹ ngon hơn nhiều. Túm lại mua xe thì nên quan tâm về AN TOÀN là quan trọng đừng các kiểu xem có BỀN KHÔNG hay MUA RỒI BÁN LẠI MẤT GIÁ không
Cuối cùng tui cũng khoái Ford nhiều hơn

Cảm nhận & kinh nghiệm, đánh giá về Ford Fiesta

Hình của Mod (Ford)
Cảm nhận & kinh nghiệm, đánh giá về Ford Fiesta

TO bẹp dúm sợ thật​

• Like
Reactions: mt20us
Hạng D
30/5/12
2.632
5.811
113
Em ơi Sài Gòn phố
Em là em rất kết chiếc Titanium.
Nhưng nghe nói Fiesta có vấn đề về hộp số, em hơi hoang mang. Bác nào sử dụng rồi cho biết ý kiến với.
Vấn đề gì với hộp số vậy bác ? Power ship đi cực kì bốc và tiết kiệm nhiên liệu bác nhé.

Tập Lái
Vấn đề gì với hộp số vậy bác ? Power ship đi cực kì bốc và tiết kiệm nhiên liệu bác nhé.
Em cũng đã từng chạy thử, phải nói là rất ngọt. Nhưng nghe thằng bạn nói sau một thời gian thì lúc nó sang số có tiếng kêu. Để hôm nào hỏi kỹ lại thử xem.
Hi vọng đó chỉ là trường hợp hi hữu.