Hạng D
15/7/13
1.045
598
113
gia đình em cũng 2vc và f1 5t, nhưng f1 thì ko chịu ngồi 1 mình mà ngồi trên lòng bà cả ở ghế phụ thôi, băng sau thì hay chở thêm bạn bè và người thân nhận xét là ngồi sau khá mỏi khi đi xa.

• Like
Reactions: hoangphuongids
Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.748
113
Sài Gòn
gia đình em cũng 2vc và f1 5t, nhưng f1 thì ko chịu ngồi 1 mình mà ngồi trên lòng bà cả ở ghế phụ thôi, băng sau thì hay chở thêm bạn bè và người thân nhận xét là ngồi sau khá mỏi khi đi xa.
Trời, 5 tuổi rồi mà còn ngồi vào lòng hả bác? F1 nhà em 6 tuổi lúc mới vát xe về là mua đứt ghế phụ.

• Like
Hạng D
15/7/13
1.045
598
113
Trời, 5 tuổi rồi mà còn ngồi vào lòng hả bác? F1 nhà em 6 tuổi lúc mới vát xe về là mua đứt ghế phụ.
dạ, lúc f1 4 tuổi còn kinh dị hơn, ko có bà cả, e chở con e bằng spark, con e ko chịu ngồi 1 mình ở ghế phụ mà cứ nằng nặc đòi ngồi trên lòng e ở ghế tài, e chiều f1 1 lần duy nhất ngồi trong lòng e chạy từ Bình Tân qua Bình Thạnh, lần sau nhất quyết không cho ngồi chung nữa vì thấy nguy hiểm quá.

• Like
Hạng B2
10/12/14
162
193
43
36
em cao 1m72, thường em ngồi lái duỗi thẳng chân nên hàng ghế sau chỗ để chân hẹp lại, với lại hàng ghế sau khá đứng nên ngồi băng sau lâu sẽ rất mỏi.
Khéo co thì ấm thôi bác ạ. Trừ khi nào bác muốn ngồi mãi trên xe mấy chục tiếng đồng hồ mà không chịu dừng lại nghỉ ngơi thư giãn thăm thú cảnh vật trên chuyến hành trình thì mới cực thôi bác ạ. Mà nói thật, nếu mà đi kiểu đấy thì ngồi trên mấy chiếc dòng C, D thì cũng mệt vật vã đấy bác ạ. :) Người ta đi Morning, Grand i10 vẫn đi xa hà rầm đấy bác ơi, không vấn đề gì đâu. Quan trọng là vừa đi vừa enjoy thôi :)

Hạng B2
30/5/13
264
289
63
Khéo co thì ấm thôi bác ạ. Trừ khi nào bác muốn ngồi mãi trên xe mấy chục tiếng đồng hồ mà không chịu dừng lại nghỉ ngơi thư giãn thăm thú cảnh vật trên chuyến hành trình thì mới cực thôi bác ạ. Mà nói thật, nếu mà đi kiểu đấy thì ngồi trên mấy chiếc dòng C, D thì cũng mệt vật vã đấy bác ạ. :) Người ta đi Morning, Grand i10 vẫn đi xa hà rầm đấy bác ơi, không vấn đề gì đâu. Quan trọng là vừa đi vừa enjoy thôi :)
Đúng rồi, đi xa muốn không mỏi chỉ có nằm :D. Ngồi thì kiểu gì cũng mỏi cả.

Hạng D
15/7/13
1.045
598
113
Các bác có thấy vị trí 4 nút bấm kính có thấp về phía sau quá không hay tại tay e dài, mỗi lần bấm kính len xuống e phải nhấc tay len về phía sau mới bấm kính được, cảm giác hơi mỏi cổ tay.

Hạng D
21/8/14
1.193
29.090
113
Mấy bác cho em hỏi khi nào có FFi 1.0 sedan 4D ạ?

Hạng D
15/7/13
1.045
598
113
Có bác nào biết nẹp viền kính fiesta 5 cửa đời 2015 ở đâu bán không ạ?
ra An Dương Vương có bán đó bác, giá chắc tầm 1tr. xe em thì ko ốp nẹp viền cũng ko gắn vè che mưa luôn nhìn vẫn thấy đẹp.

Tập Lái
29/3/15
6
2
3
39
ra An Dương Vương có bán đó bác, giá chắc tầm 1tr. xe em thì ko ốp nẹp viền cũng ko gắn vè che mưa luôn nhìn vẫn thấy đẹp.
Bác biết chỗ nào cụ thể không chỉ e với,e ra ngoài đấy hỏi mấy chỗ rồi mà không thấy