Hạng B2
28/3/15
106
21
18
43
Chào các ae trên Os, xe đi thật êm, tay lái thật nhẹ nhàng rất phấn khích là cảm nhận của em sau 2 ngày gửi vk 2 của em đến bệnh viện của bác Vui chăm sóc chữa trị.. Lần đầu gặp bác thật hồi hộp và bàng hoàng vì ko biết là vk mình có chịu đèn cái gara của Bác ko nhưng đành ép mình và giao vk cho bác ấy.. Quả là sau 2 ngày cân chỉnh và kiểm tra sửa chữa những gì cần khắc phục như đã đc bác tư vấn khi ngồi trên volang và cửi thử vk 2 của em đi một vòng.. thì hôm nay lại đến hẹn đón vk về với một cảm giác thật tuyệt các bác ah. Quả thật là như những gì ae trên os nhận xét em cảm thấy rất đúng ạh, bác Vui rất thân thiện và nhiệt tình, sửa chữa và đoán bệnh rất chính xác, nhân viên e chưa tiếp xúc nhiều nhưng em cũng thấy rất nhiệt tình.. Một lần nữa cám ơn anh, chúc gara Vui ngày càng vui và đông khách.
Ps: hẹn a lần sau có dịp làm vài ve nhé...

• Like
Reactions: thanthan
Hạng B2
28/3/15
106
21
18
43
Xe em Forte bác ah. Volang nặng, xe bị lệch về một bên và 1 vài cái lỗi nhỏ.. Bác Vui chỉnh chụm cân chỉnh thước lái v..v . Hnay đi volang rất nhẹ, cảm giác lái tốt, xe ko bị lệch khi đi thẳng, nói chung là em rất hài lòng. Xe em đã đưa vào hãng làm nhưng ko cải thiện đc mà còn bực thêm bác ah.

Hạng B2
14/10/15
164
114
58
49
Hưng yên city
Xe em Forte bác ah. Volang nặng, xe bị lệch về một bên và 1 vài cái lỗi nhỏ.. Bác Vui chỉnh chụm cân chỉnh thước lái v..v . Hnay đi volang rất nhẹ, cảm giác lái tốt, xe ko bị lệch khi đi thẳng, nói chung là em rất hài lòng. Xe em đã đưa vào hãng làm nhưng ko cải thiện đc mà còn bực thêm bác ah.
Chúc mừng bác chọn đúng địa chỉ sửa xe rất có tâm với nghề.

• Like
Reactions: dung4336
Hạng D
16/7/13
1.304
14.458
113
Ngã tư ga q12 đó bác.
Đi hướng nào Pác?...mình đi từ cầu an lộc xuống....đang muốn chỉnh dây cuaroa cho con morning...chỉnh hoài trong Kia GV...dc thời gian..vẫn lêu ét ét khi mỡ máy lạnh và kéo lên dốc....

• Like
Hạng B2
28/3/15
106
21
18
43
Gửi bác sdt bác Vui file hình chụp nhe, cứ gọi cho bác Vui nhe. Có 2 gara lận, từ Cầu An Lộc thì đi thẳng Ngã 4 ga qua cầu vượt khoảng 300m bên phải có gara Vui nhe bác.

Attachments

• Like
Reactions: AndyNg
Hạng D
16/7/13
1.304
14.458
113
Gửi bác sdt bác Vui file hình chụp nhe, cứ gọi cho bác Vui nhe. Có 2 gara lận, từ Cầu An Lộc thì đi thẳng Ngã 4 ga qua cầu vượt khoảng 300m bên phải có gara Vui nhe bác.
Thanks Pác...đi qua chỗ này rồi ...xe khách sửa nhiều....hehehe

• Like