Diamond Hand
28/7/09
1.593
15.979
133
Cái vè này chắc sản xuất tại Việt nam rùi, hic
Lô hàng đầu luôn luôn có thiếu sót. Cứ tự mình suy ra. Ngay như Iphone 6 lỗi camera, Note 7 bị lỗi pin.
Mua sản phẩm có yếu tố công nghệ cứ đợi đợt hàng thứ 2 thứ 3 là ổn.
--> Ví dụ cái vè thì Showroom báo về hãng. Hãng kiểm tra thấy có vấn đề là gõ đầu ông gia công. Các lô sau xem như hoàn thiện. +:D

• Like
Reactions: namphuongnguyen
Hạng B2
14/12/15
262
229
43
Cái vụ istop thì có vẻ nhiều bác chê nhỉ. Không biết cơ chế hoạt động của nó thế nào? Bữa có nghe nói là ảnh hưởng đến bình, không biết phải không?

• Like
Hạng B1
29/4/16
59
42
18
TP.HCM
Cái vụ istop thì có vẻ nhiều bác chê nhỉ. Không biết cơ chế hoạt động của nó thế nào? Bữa có nghe nói là ảnh hưởng đến bình, không biết phải không?
Cơ chế giống như xe Airblade của honda đó bác, chỉ hơi khác honda là mình thả thắng chân là máy tự khởi động lại (cần số ở D, còn về N rồi thả thắng chân sẽ ko tự kđ lại) , nó có 1 bình phụ dùng cho i-stop, sd thường xuyên bình phụ này sẽ mau hư, vậy thôi bác

• Like
Reactions: bach_pro1111
Hạng C
23/4/11
596
5.021
93
Hôm kia em được ngồi ké Cx5 2018 2.5L một đoạn đi trong phố. Chưa tự cầm lái nên mấy vụ khác chưa cảm nhận rõ được; mà cảm giác rõ máy mạnh lắm, anh bạn nhich chút là nó nhào lên không khựng chút nào, có vẻ thích hợp với đời thanh niên sôi nổi. Chắc em lái đi cao tốc đã lắm đây (em hơi già nhưng thích lái nhanh). Riêng nội thất thì quá ngon so với mấy dòng CUV hạng trung. Bộ loa thì hơn xa Santa Fe của em. Hơi chán cái phần mềm Navigation, thấy không tiện và đẹp bằng Vietmap; nhưng bộ thu GPS có vẻ xịn lắm, vô hầm Saigon Center mà nó vẫn chạy vù vù. Để mai mốt em lấy xe quậy cho đủ rồi bình loạn thêm.
Em chào anh ạ.

Hạng B2
25/6/07
388
37
28
66
HCMc
Cái định nghĩa "lấy xe" của em bây giờ xa thêm 10 ngày. Sale gọi báo 25 Jan mới có. Hơi nghi nghi chút. Để tìm hiểu kỹ xem sao.

Hạng C
23/4/11
596
5.021
93
Cái định nghĩa "lấy xe" của em bây giờ xa thêm 10 ngày. Sale gọi báo 25 Jan mới có. Hơi nghi nghi chút. Để tìm hiểu kỹ xem sao.
Thấy showroom ở Vinh chụp hình xe về nhiều lắm mà anh. Sài gòn em chưa thấy.

Tập Lái
25/12/17
38
15
8
33
Singapore
Lô hàng đầu luôn luôn có thiếu sót. Cứ tự mình suy ra. Ngay như Iphone 6 lỗi camera, Note 7 bị lỗi pin.
Mua sản phẩm có yếu tố công nghệ cứ đợi đợt hàng thứ 2 thứ 3 là ổn.
--> Ví dụ cái vè thì Showroom báo về hãng. Hãng kiểm tra thấy có vấn đề là gõ đầu ông gia công. Các lô sau xem như hoàn thiện. +:D
Bác đi so sánh cái xe bạc tỷ với điện thoại cũng tài thật. Lỗi thì có thể tiềm ẩn bất cứ lúc nào không chỉ riêng lô đầu.

• Like
Hạng B1
31/12/07
99
38
18
Bác đi so sánh cái xe bạc tỷ với điện thoại cũng tài thật. Lỗi thì có thể tiềm ẩn bất cứ lúc nào không chỉ riêng lô đầu.
Cái vè này có yếu tố công nghệ cao chắc phải đợt thứ 10 trở lên may ra mới khắc phục được!

• Like
Hạng B2
30/8/08
262
218
43
Klq nhưng vì lười lập thớt mới. Xin sale inbox giá tốt vào chỗ kín cho em giá xe Mazda 6 2.5 Premium màu trắng. Đầu tháng 6 nhận xe.

Thx các bác