Tập Lái
6/1/14
49
45
18
với e xe hạng này chỉ che mưa nắng chứ hơn nhau 1 2 cái túi khí, khung sườn cứng hơn vài phần trăm éo nói lên được cái j, mấy a ben ngứa mắt dí phát là bẹp dúm như nhau thôi. reveiw thế nào cũng có khen có chê, phải tiếp thu và giải thích chứ ai lại như bác chê câu nào phản dame lại câu đó như mấy e học sinh thế này ng ta cho gạch cũng đúng. đọc tới đây e vote câu của mấy bác phía trên: chê xe hãng khác không làm mình tốt hơn được đâu. nếu ko phải sale như bác nói thì e thấy bác là kiểu "đàn ông" tỉ mỉ lắm đấy ah!!!

Hạng C
23/11/18
884
776
93
38
Bài này nên cho vào box quảng cáo chứ sao lại cho vào box đánh giá xe đc , mà mấy ảnh nội thất mỗi ảnh 1 kiểu zậy ? H e thấy giá wigo at giảm còn 380 cũng khá thơm rồi ( tất nhiên với đk i10 và morning ko giảm giá để cạnh tranh)

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
E dân kỹ thuật bác ạ. Lật cái nắp capo lên xem thì liên quan gì vợ con. Bác đag xúc phạm e đấy.
Vâng thế e xl bác
Vậy bác kĩ thuật thì bác trả lời dùm e câu e đã hỏi trên
Mấy con này phân khúc a đều ~90hp, hộp số sàn đều 5 cấp. Mà cụ nhận xét wigo duy trì vòng tua thấp hơn trong phân khúc 500rpm, sau đấy cụ lại nhận xét wigo bốc nhất trong phân khúc khi chạy <40
???
Tua thấp mà chạy lại bốc được hơn ?
Cụ giỏi kĩ thuật lý giải hộ e cái

Hạng D
22/12/09
3.138
18.279
113
Thái Bình
E dân kỹ thuật bác ạ. Lật cái nắp capo lên xem thì liên quan gì vợ con. Bác đag xúc phạm e đấy.
Nhiều người đi xe 1 tháng mở nắp capo 1 lần anh ạ, thay cái lốp còn không nổi nhưng chém về xe như thánh.

Hạng C
10/6/18
565
429
83
39
Vâng thế e xl bác
Vậy bác kĩ thuật thì bác trả lời dùm e câu e đã hỏi trên
Mấy con này phân khúc a đều ~90hp, hộp số sàn đều 5 cấp. Mà cụ nhận xét wigo duy trì vòng tua thấp hơn trong phân khúc 500rpm, sau đấy cụ lại nhận xét wigo bốc nhất trong phân khúc khi chạy <40
???
Tua thấp mà chạy lại bốc được hơn ?
Cụ giỏi kĩ thuật lý giải hộ e cái
Do hộp số cụ ơi + hãng ưu tiên dải công suất nào. Cụ cứ lôi cái max ra làm gì. Cụ lấy 2,3 chiếc ra chạy

Hạng C
10/6/18
565
429
83
39
Bài này nên cho vào box quảng cáo chứ sao lại cho vào box đánh giá xe đc , mà mấy ảnh nội thất mỗi ảnh 1 kiểu zậy ? H e thấy giá wigo at giảm còn 380 cũng khá thơm rồi ( tất nhiên với đk i10 và morning ko giảm giá để cạnh tranh)
E để trog thớt toy mà ông moderator nào lôi ra đây. Chắc muốn hại e kiếm gạch đá.

Hạng B2
11/12/11
302
2.333
93
-----------
Cười j mà cười, con xe hạng A xờ-zú-ti Chim-ni của anh còn phia mới về VN, giá 1 tỏi ra giấy nhoen. Mua con hạng A wigo xài tạm đi.
"Hiện tại Suzuki cho biết mình đang sản xuất Jimny không kịp trước sức mua của thị trường toàn cầu, một phần vì chỉ có duy nhất 1 nhà máy hãng tại Nhật Bản đang lắp ráp mẫu xe này. Khách hàng tại châu Âu đặt xe lúc này sẽ phải chờ tới ít nhất giữa năm sau mới có xe nhưng số đơn hàng vẫn không ngừng tăng lên."

Hạng D
30/7/16
2.635
57.893
113
-----------
Cười j mà cười, con xe hạng A xờ-zú-ti Chim-ni của anh còn phia mới về VN, giá 1 tỏi ra giấy nhoen. Mua con hạng A wigo xài tạm đi.
"Hiện tại Suzuki cho biết mình đang sản xuất Jimny không kịp trước sức mua của thị trường toàn cầu, một phần vì chỉ có duy nhất 1 nhà máy hãng tại Nhật Bản đang lắp ráp mẫu xe này. Khách hàng tại châu Âu đặt xe lúc này sẽ phải chờ tới ít nhất giữa năm sau mới có xe nhưng số đơn hàng vẫn không ngừng tăng lên."
Ờ, mình có xuất chạy ké Celerio rồi anh ơi...!