Hạng B1
29/7/17
97
94
28
34
Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức
sặc mùi pr ngay từ "khúc sân vận động vào nhà kho". mấy nay wido ế quá nên phải thuê seeder viết bài kiểu này à.
em dân Marketing, nhưng hiện tại làm kỹ thuật, chắc đủ nhận xét.

Hạng F
12/10/16
7.496
6.352
113
Ù, gách đá nhiều phết
Làm e nhớ đến bài review con Xpander của 1 bác OS :D

Hạng C
10/6/18
565
429
83
39
sặc mùi pr ngay từ "khúc sân vận động vào nhà kho". mấy nay wido ế quá nên phải thuê seeder viết bài kiểu này à.
em dân Marketing, nhưng hiện tại làm kỹ thuật, chắc đủ nhận xét.
E với cụ làm cái kèo là e chả dính dáng méo gì tới Toy ngoài mua cái xe đi sao về viết lên đây cụ chơi ko? Kỹ thuật ở đây là học cơ khí ra chứ ko phải thằng sửa xe đâu cụ. Nghĩ thoáng tí cho đời nó trong cụ ạ.

Tập Lái
7/3/14
36
14
13
Ha ha
nhu bác gió bay vậy là sướng nhất, thỏa mãn khi vi vu trên chiếc xe yêu quí của mình
chỉ cần thế thôi
bac nhé

Hạng D
6/2/15
1.911
3.840
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Con xe trụi lũi ko có mịa gì mà bán giá cắt cổ, nếu tôi mua xe nhỏ tôi chọn i10 chớ ko bao giờ chọn con xe Toy loại 2 này. :rolleyes:

Hạng B1
29/7/17
97
94
28
34
Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức
E với cụ làm cái kèo là e chả dính dáng méo gì tới Toy ngoài mua cái xe đi sao về viết lên đây cụ chơi ko? Kỹ thuật ở đây là học cơ khí ra chứ ko phải thằng sửa xe đâu cụ. Nghĩ thoáng tí cho đời nó trong cụ ạ.
thì có ai nói bác là thợ sủa xe đâu, sao ngộ nhận vậy ? nhột chỗ nào thế ?
còn việc seeder thì nếu giấu chẳng ai phát hiện được.

Bác đã mua con Wigo dù bị mọi người la lối, phản đối, thì giờ mạng xã hội bác còn sợ chi ?
hội wigo chắc bầu bác này làm trưởng hội được rồi đó, niềm tin quá chi là mãnh liệt.

• Like
Reactions: handobang
Hạng D
11/11/16
1.166
1.015
143
46
Em thấy Wigo được mà, giá cả cũng tốt, được giảm giá nữa. Thiết kế ngoại thất khá ổn, nhìn nét hơn Morning, Grand i10.Xe vuông vức nên tối ưu hóa không gian bên trong, ngoài đường em thấy Wigo chạy nhiều rồi

Hạng C
10/6/18
565
429
83
39
thì có ai nói bác là thợ sủa xe đâu, sao ngộ nhận vậy ? nhột chỗ nào thế ?
còn việc seeder thì nếu giấu chẳng ai phát hiện được.

Bác đã mua con Wigo dù bị mọi người la lối, phản đối, thì giờ mạng xã hội bác còn sợ chi ?
hội wigo chắc bầu bác này làm trưởng hội được rồi đó, niềm tin quá chi là mãnh liệt.
Mua dù bị la lối phản đối? Cụ nghĩ e dễ bị tác động của anti thế sao

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Hehe cụ nói đúng sai k quan tâm, nhưng có một số điều k chối được.
1. Xuất xứ phụ tùng.
2. Cái an toàn 4* so với 1* của i10 và 0* của MN.

• Like
Reactions: tangocanhonline