Hạng B2
25/3/16
142
168
53
34
Bài này thêm chữ qc vào bác ạ
Chứ bác là người dùng mà bác lục tung con xe để xem nơi sản xuất tận cái abs, lốc lạnh, hộp số... Thì??? Bác nắm rõ hơn cả sale toy
Hoặc đúng là bác kĩ tính vậy thì e chia buồn với vợ bác
Mới hút cỏ xong hả bạn? Xe người ta thích xem cái gì là chuyện người ta, tự nhiên chia buồn cùng vợ người ta. Người ta mua xe chạy hơn 5000km viết ra đc bài review, còn mày chưa bao giờ chạy qua thì vào chê theo cảm tính (hoặc đọc trên mạng). Bó tay kiểu người như mày!!!

Tập Lái
21/10/18
41
30
18
33
Ko mua chiếc này nhưng nếu người thân tư vấn mình chắc chắn sẽ tư vấn wigo, đặc biệt bản mt, nếu ít tiền mà muốn at thì celerio, ko phải vì logo nhé

Hạng C
10/6/18
565
429
83
39
Ko mua chiếc này nhưng nếu người thân tư vấn mình chắc chắn sẽ tư vấn wigo, đặc biệt bản mt, nếu ít tiền mà muốn at thì celerio, ko phải vì logo nhé
At của cele là cvt ngọt đấy bác

Tập Lái
1/8/16
41
21
13
34
Xe cỏ thì nó cứ là xe cỏ, sao cứ phải thần thánh hóa lên vậy trời :)))))

Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Ngày xưa em chạy matiz bị sôi nước liên tục, hôm rồi bạn em dùng i10 2017 AT leo đèo cũng bị sôi nước. nên em đánh giá cao wigo trong khoản này hơn.
Em cũng từng chạy một thời gian Innova, fortuner, vios nói chung cục máy thằng Toy làm khá lì, chạy điều kiện khắc nghiệt tốt.
Nói chung những gì càng đơn giản càng trâu bò, như bên Trung đông nó chuộng Landcruiser hơn lexus.

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Mới hút cỏ xong hả bạn? Xe người ta thích xem cái gì là chuyện người ta, tự nhiên chia buồn cùng vợ người ta. Người ta mua xe chạy hơn 5000km viết ra đc bài review, còn mày chưa bao giờ chạy qua thì vào chê theo cảm tính (hoặc đọc trên mạng). Bó tay kiểu người như mày!!!
=)) đọc thì phải biết chắt lọc
Ai nói gì cũng tin gọi là ng... Đấy

Hạng C
10/12/12
899
2.045
93
Haha, trưa nắng ngồi đọc bài này + cmt hay hơn đọc truyện cười. Tỉnh ngũ.
Phàm thiên hạ có 1 câu thế này: "Cứt ai thơm mũi nấy". Cấm có sai bao giờ,haha. Mình mua mình thích thì mình xài thôi.
Riêng khi "lên mạng" nên né 1 sai lầm duy nhất là "So Sánh" vì có cái câu "9 người 10 ý". nên khi làm bài đánh giá cứ thêm cái câu: "Mình thấy....", "Mình cảm nhận....." bỏ các chữ "so với","so"..... :D :D :D
Còn mọi người cứ vui vẻ đê, ko có gì hoàn hảo 100%, có cái xe che mưa là tốt dzồi, hahaha, đừng "tốt đôi" là công an bắt :D :D :D

• Like
Reactions: handobang
Hạng D
8/10/11
3.066
5.958
133
Ngày xưa em chạy matiz bị sôi nước liên tục, hôm rồi bạn em dùng i10 2017 AT leo đèo cũng bị sôi nước. nên em đánh giá cao wigo trong khoản này hơn.
Em cũng từng chạy một thời gian Innova, fortuner, vios nói chung cục máy thằng Toy làm khá lì, chạy điều kiện khắc nghiệt tốt.
Nói chung những gì càng đơn giản càng trâu bò, như bên Trung đông nó chuộng Landcruiser hơn lexus.
Mình đang đi morning có bị sôi gì đau a leo đèo ầm ầm. I10 mình chưa lái nên bạn a nói mình ko giám phê pha.