Hạng B2
22/6/12
115
0
16
Xe em đi được gần 5 vạn bị đá chém khá nhiều nên quyết định thay lốp cho vợ 2, nếu có phải công tác đột xuất thì còn yên tâm. Trước giờ em đi BS, đang phân vân không biết có nên thay lại loại cũ hay không thì được ông bạn cùng làm ngành oto với em giới thiệu về chương trình "Đồng hành cùng lốp GY". Thế là em đăng ký tham gia ngay và được tặng bộ lốp GY assurance fuel max mới để trải nghiệm.

Sau hơn hai tuần lắp cho Toyota Altis nhà em thì thấy lốp này khá êm. Theo em tìm hiểu thì do lốp có tích hợp công nghệ hợp chất silica và thiết kế gai lốp đặc biệt giảm lực nên một phần giúp xe tiết kiệm xăng đấy.

Do em khá bận nên chưa chụp thực tế được ảnh lốp em vừa thay, em sẽ hầu để các bác mục sở thị sau ạ. Em thấy bộ lốp mới này hợp với dáng vợ 2 em lắm.

Tập Lái
19/6/12
32
0
6
Ôi, bác sướng thế!
Được tặng hẳn một bộ lốp để trải nghiệm.
Em cũng đang muốn thay bộ lốp cho vợ em, bộ cũ đi tã lắm rồi.
Để mai em chạy ngay vào gara xem mặt mũi bộ lốp bác đang dùng như nào.

Hạng D
27/5/12
2.307
22
38
32
HCMC
Thanks bác review. Em cũng đang phân vân BS với GY cho con xe còi nhà em.

Tập Lái
19/8/12
18
0
1
Cám ơn bác đã chia sẻ.
Em hiện tại cũng đang dùng GY nhưng khác dòng với bác, em thấy GY chạy êm và khá bền vì em có bị ổ gà vài lần nhưng chưa thấy lốp có suy suyển gì.

Tập Lái
8/6/12
32
0
6
Bác chủ đi thấy lốp này bám đường tốt ko?
Em hay đi nhiều nên gai cũng mòn kha khá rồi, có lần thắng gấp bị trượt một đoạn.
Em đang phân vân xem loại nào bám tốt để tia trước cho vợ 2 em.
Hóng hình của bác.
Thank thông tin của bác.

Tập Lái
19/6/12
19
0
1
Trùng hợp quá!
Em cũng vừa mới lắp dòng y như bác chủ cho vợ 2 nhà em là Innova.
Em mới đi được gần 10 hôm, thấy lốp này êm hơn nhiều lốp theo xe như cảm giác của bác chủ.
Lốp đi tốt, em có cảm giác như lốp này được thiết kế dành riêng cho xe du lịch hay sao ấy.
Em sẽ trải nghiệm thêm và báo cáo lại với các bác.