Hạng B1
28/2/08
54
0
0
Phú Thọ
Các bác đã sử dụng SF số MT cho em vài cảm nhận với. Côn số em nó có nặng như FORD EVEREST ko

Hạng B2
3/3/07
359
0
18
40
RE: Cảm nhận về côn, số Santa fe MT

29 người đọc ko post bài. Em xin trả lời bác: Santa Fe chủ yếu là máy AT nên ko biết cảm nhận côn số thế nào, còn về chân ga thì em báo bác được, mượt, chuyển số mướt hơn Civic (vì em đã từng đi Civic nên có cảm nhận, bác nào đi Civic thứ lỗi cho em nhá).

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: Tien_Manh.PT

Các bác đã sử dụng SF số MT cho em vài cảm nhận với. Côn số em nó có nặng như FORD EVEREST ko
Bác sẽ là người đầu tiên post bài giới thiệu e này cho anh em. Chắc chắn là hơn FE chứ.

Hạng B1
28/2/08
54
0
0
Phú Thọ

Các bác nhiều xiên wúa toàn đi AT full. tuần sau em mới lấy em MT của HMV. em hỏi các bác để em còn liệu. nếu côn số nó nặng như em FE thì phải suy nghĩ lại vì đặt cọc có 10tr vả lại lãi suất NH đang cao quá. xiên thì chưa huy động kịp

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

Em vừa thử xong, côn số bình thường. Tay lái hơi nặng. xe đi có vẻ chắc chắn. Độ bốc thì chưa test được vì điều kiện đường xá trong phố chưa cho phép. Nhưng hay nhất là gần như tất cả .cơm./.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

SF số sàn thì giờ chưa thấy ai s/d, nhưng em nghĩ là ko thể tệ hơn hoặc = FE đc :D

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Các bác nhiều xiên wúa toàn đi AT full. tuần sau em mới lấy em MT của HMV. em hỏi các bác để em còn liệu. nếu côn số nó nặng như em FE thì phải suy nghĩ lại vì đặt cọc có 10tr vả lại lãi suất NH đang cao quá. xiên thì chưa huy động kịp
Bác yên tâm đi đã có bác Akay lấy xe, bác ấy rất hài lòng với sự lựa chọn của mình. Số tay nên xăng cũng đỡ lục tốn hơn số AT. Bác ý sẽ cập nhật cảm nhận ban đầu về SF cho anh e. Còn nếu bác mót thông tin quá, thì bác có thể phone trực tiếp ngay cho bác ý: 0983773085.

Hạng B2
22/2/08
163
0
16
Hà Nội

Em cũng xin lỗi bác KIẾN là vì vụ xe mới nên em máu quá về muộn ko kịp chụp hình cho anh em xem, (trời tối quá mà lo cãi nhau với cái thằng trông xe ở ĐỊNH CÔNG, Nó thấy em xe mới nó đòi 50k 1 ngày, hic hic, mai em phải dậy sớm lo liệu cái vụ GARA, ko thì chết tiền, đã thế ra về nó còn bảo Lấy xe trước 7h giảm xuống 30k, mia, hic hic, đắt như gửi ở VINCOM.

Hạng C
16/3/05
574
1
18

SFE MT tì em chưa chạy nhưng côn số của FE thì không hề nặng đâu.
Hay tại chân em to:D:D:D

Hạng B2
22/12/07
145
0
0

Hôm nọ em đi lấy xe SF MT (máy xăng) cho ông bạn có tess thử vài vòng nói chung côn số nhẹ nhàng êm đi tốt lắm em đã từng đi Camry em thấy SF côn số còn có vẻ nuột hơn rất khoát nói chung là ngon các bác ợ .. Mỗi cái tội là xe mới nên hơi yếu nên phải dồn số hơi nhiều chắc ngoài 2 vạn thì ngon./