Chiều nay em vừa lấy được chiếc Lead 125 màu trắng,tự đi làm giấy tờ với giá 40tr, sau đây là cảm nhận Cá Nhân về em vợ mới.
- Thân xe thon,gọn hơn mẫu cũ nhiều,nhưng chiều cao phần để chân lại tăng cao quá khiến cho phụ nữ khó chống chân.Em cao 175 mà leo lên chạy còn cảm thấy khó nữa nói chi đến phụ nữ trừ mấy em chân dài. Xe nổ máy rất êm độ vọt tốt , nhưng có 1 điểm là khi em ngừng xe lại nguội , máy nổ máy lại chạy thì vặn ga nó rất đuối và bị ngộp như là chưa đủ hơi vậy,để mai em thử lại. Đèn xe đi ban đêm sáng bè và không rõ lắm,chạy kế các dòng xe tay ga khác chẳng thấy đèn xe mình đâu.Thắng đĩa trước không ăn lắm,chắc do bánh nhỏ nếu ăn quá dể ngã xe hay sao đó. Mới lấy ra em đổ xăng 92 đầy bình hết 135k mà quên coi hết bao nhiêu lít. Tạm thời em mới chạy có 50km để mai em cảm nhận rồi viết tiếp.Chúc các bác ngủ ngon.

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46
quachbao nói:
Hôm nay em vừa bấm được bảng số 9 nút,hen ghê. Mà hình như ko ai quan tâm đến dòng Lead này hay sau đó.

e tưởng xe hai bánh là cấp số có sẵn, làm j có chiện bấm giống xe 4 bánh ?

Hạng C
18/1/12
564
22.324
93
xe nhìn xấu hơn mẫu cũ(theo cá nhân em thôi)

Nói bấm cho sang thôi mà bác. Hôm nay em chạy được 400km rồi,tốc độ em đạt được gần 100km/h theo đồng hồ xe và 96km/h theo GPS nói chung còn ga nhưng hết đường nên chưa tên max được. Chạy ở tốc độ đó xe vẫn đầm và dể điều khiển ,khá an tâm. Em không hiểu sao dòng này Honda vẫn chưa khắc phục được nhược điểm là nồi xe cứ kêu lào xào hoài nghe ồn ào quá. Với 1 cái nữa không biết do vỏ xe em mới hay do loại vỏ xe, mà khi chạy đường hơi ướt mà đánh lai qua lại với chạy qua các vạch sơn kẻ đường xe có cảm giác trượt trượt không an toàn nữa.

Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
Xe ga của honda hình như có bệnh chung, nổ máy mà không chạy nó kêu rất khó chịu, chạy lại rất êm. Chiếc Click 2008 của bạn xã em chạy đó tới giờ vẫn dọt như thường. Chỉ có điều dừng chờ nghe máy nó kêu lớn khó chịu.