Hạng B2
11/6/15
305
70
28
30
đúng, e cũng tưởng cảm nhận xe sau thời gian sử dụng chứ, ai ngờ mất cả hứng
Chỉ là bác ý nêu cảm nhận của mình khi dân tình mình đang Xôm nhau đi cọc Vin thôi mà. Vin mới ra mắt vẫn chưa được kiểm chứng gì mà dân tình mình theo xu hướng đám đông thôi

Hạng B2
11/6/15
305
70
28
30
Nói một cách công bằng thì với mức giá dưới 700 triệu thì em Xpnader này ngon, 7 chỗ ngồi thoải mái, thiết kế đẹp mặt mua về vừa phục vụ cho nhu cầu của gia đình vừa làm dịch vụ oki. Các Bác nào muốn mua làm dịch vụ thì múc em này đi, xe này thấy mấy bác trên nhóm Xpander trên facebook trải nghiệm thấy xe này không ngốn xăng mấy.

Hạng B2
13/8/15
217
35
38
Đang có ý định mua xe nên em hay tìm hiểu đọc tin tức, hôm trước có đọc một bài báo trên trang ô tô, do bên Indo nó bán chạy nên sản xuất không kịp cho xuất khẩu sang các nước, nên mình phải chờ lâu thôi. Chắc bên Indo tăng số sản xuất thì đặt cọc trong tết ra tết mình có thể lấy xe rồi các bác ạ

12/6/15
323
65
28
Chỉ là bác ý nêu cảm nhận của mình khi dân tình mình đang Xôm nhau đi cọc Vin thôi mà. Vin mới ra mắt vẫn chưa được kiểm chứng gì mà dân tình mình theo xu hướng đám đông thôi
Các bác đừng ném đá em, em chỉ nêu cảm nhận khi thấy dân tình mình share face book nhiều quá thôi trong khi xe Vin mới được ra mắt chưa được kiểm chứng gì cả dân tình mình theo xu hướng đám đông chạy đi cọc xe.

Hạng B2
11/6/15
305
70
28
30
Đang có ý định mua xe nên em hay tìm hiểu đọc tin tức, hôm trước có đọc một bài báo trên trang ô tô, do bên Indo nó bán chạy nên sản xuất không kịp cho xuất khẩu sang các nước, nên mình phải chờ lâu thôi. Chắc bên Indo tăng số sản xuất thì đặt cọc trong tết ra tết mình có thể lấy xe rồi các bác ạ
Không chỉ là Việt Nam mình phải chờ đâu, Thái Lan hay philipine cũng phải chờ, bên Indo đang chuộng xe này nên sản xuất không kịp.

Hạng C
24/12/14
515
101
43
Đã đi thử và trải nghiệm nên có vài đánh giá bác nào trải nghiệm rồi xem có giống em k:

1. Thiết kế ngoại: đẹp, phong cách, thể thao.

2. Nội thất: rộng rãi, tiện nghi, đa năng, gia đình đi thoải mái còn có thể làm dịch vụ hay kinh doanh ok.

3. Cách âm tốt,

4. Động cơ ok, 7-8 người + đồ đạc đi ổn không yếu như lo lắng của mấy bác.

Tuy nhiên túi khí hơi ít nên cảm giác sợ k an toàn.

Nhưng với tầm giá như vậy Xpander xứng đáng để mua.

Hạng B2
11/6/15
274
60
28
Thiết kế đẹp mắt, giá cả hợp lý, làm dịch vụ hay kinh doanh đều ok. Nhưng em Xpander có 2 điểm em vẫn chưa hài lòng đó là thiếu cái gác tay hàng ghế trước và thiết kế cần phanh tay của xe quá thô. Làm bệ tỳ tay này cao thêm một chút nữa là có thể sử dụng làm chổ tỳ tay cho đỡ mỏi trong những hành trình xa. Được một cái bù lại là trang bị trong khoang nội thất rất tiện nghi. Các Bác ưng thì hốt nhanh, em cũng đang chờ xe đây hóng quá.

12/6/15
323
65
28
Thiết kế đẹp mắt, giá cả hợp lý, làm dịch vụ hay kinh doanh đều ok. Nhưng em Xpander có 2 điểm em vẫn chưa hài lòng đó là thiếu cái gác tay hàng ghế trước và thiết kế cần phanh tay của xe quá thô. Làm bệ tỳ tay này cao thêm một chút nữa là có thể sử dụng làm chổ tỳ tay cho đỡ mỏi trong những hành trình xa. Được một cái bù lại là trang bị trong khoang nội thất rất tiện nghi. Các Bác ưng thì hốt nhanh, em cũng đang chờ xe đây hóng quá.
Em đã đi lái thử em xe này điều đầu tiên em rất thích đó là cảm giác lái vô lăng trợ điện của Xpander. Nó không quá nhẹ cũng không quá nặng, độ nghiêng thân xe của Xpander cũng được kiểm soát rất tốt. Sau đó nữa là thiết kế của xe trông rất độc, nhìn mạnh mẽ và thể thao, trang bị tiện nghi

Tập Lái
13/12/18
1
0
1
33
Em muốn mua xe về vừa phục vụ cho gia đình đi lại với thỉnh thoảng chạy vài cuốc grab . Lúc đầu em phân vân giữa mua Xpander với Innova. Nhưng tìm hiểu với mọi người đánh giá thì Xpander nhỉnh hơn Innova. Mức tiêu hao nhiên liệu trung bình của Xpander là 6,1 lít/100 km, còn Innova là 9,1 lít/100 km. Xpander tiết kiệm nhiên liệu hơn, chỉ trừ một việc là Xpander ít hơn 1 chỗ so với Innova nhưng một chỗ đó lại giúp tiết kiệm được gần 200 triệu nên chọn Xpander để làm dịch vụ thì có lợi hơn.

12/6/15
323
65
28
Em muốn mua xe về vừa phục vụ cho gia đình đi lại với thỉnh thoảng chạy vài cuốc grab . Lúc đầu em phân vân giữa mua Xpander với Innova. Nhưng tìm hiểu với mọi người đánh giá thì Xpander nhỉnh hơn Innova. Mức tiêu hao nhiên liệu trung bình của Xpander là 6,1 lít/100 km, còn Innova là 9,1 lít/100 km. Xpander tiết kiệm nhiên liệu hơn, chỉ trừ một việc là Xpander ít hơn 1 chỗ so với Innova nhưng một chỗ đó lại giúp tiết kiệm được gần 200 triệu nên chọn Xpander để làm dịch vụ thì có lợi hơn.
Đúng rồi Bác mua xe ô tô nên tìm hiểu kỉ, mua dùng lâu dài chứ đi vài hôm nó hỏng thì sửa cũng chết tiền bác ạ