Tags
xc60
Tập Lái
13/2/23
37
26
18
48
sale nào nói vậy anh? :)
Một sales nữ của bên Đông SG, do mình dí vấn đề khi nào xưởng dịch vụ hoạt động thì cổ ( chắc bí nên nói bừa) là vậy. Mình hỏi về vấn đề bảo hành khi xe còn hạn bảo hành, đang hoạt động mà gãy vd rotuyn thì đại lý giải quyết ntn. Cổ trả lời dứt khoát là người dùng chịu trách nhiệm hoàn toàn, cổ có 14 năm kinh nghiệm làm việc bên Lexus khi bàn giao xe xong mà phần cơ khí hư hỏng là KH phải chịu. Nghe đến đây mình sợ quá cúp máy luôn. Chắc bên Đông SG mới thành lập nên tuyển sales chưa chọn lọc kỹ.
P/S : hôm qua mình hỏi vấn đề đó với người quen bên Thaco thì thường bên Thaco họ sẽ thay miễn phí cho khách hàng, nếu họ không phát hiện ra dấu hiệu tai nạn liên quan đến việc nứt gãy các bộ phận cơ khí đó.

Chỉnh sửa cuối:
MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.395
113
Một sales nữ của bên Đông SG, do mình dí vấn đề khi nào xưởng dịch vụ hoạt động thì cổ ( chắc bí nên nói bừa) là vậy. Mình hỏi về vấn đề bảo hành khi xe còn hạn bảo hành, đang hoạt động mà gãy vd rotuyn thì đại lý giải quyết ntn. Cổ trả lời dứt khoát là người dùng chịu trách nhiệm hoàn toàn, cổ có 14 năm kinh nghiệm làm việc bên Lexus khi bàn giao xe xong mà phần cơ khí hư hỏng là KH phải chịu. Nghe đến đây mình sợ quá cúp máy luôn. Chắc bên Đông SG mới thành lập nên tuyển sales chưa chọn lọc kỹ.
P/S : hôm qua mình hỏi vấn đề đó với người quen bên Thaco thì thường bên Thaco họ sẽ thay miễn phí cho khách hàng, nếu họ không phát hiện ra dấu hiệu tai nạn liên quan đến việc nứt gãy các bộ phận cơ khí đó.
Ha ha ha
A coi thớt volvo kia của m chưa

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.395
113
. Mình hỏi về vấn đề bảo hành khi xe còn hạn bảo hành, đang hoạt động mà gãy vd rotuyn thì đại lý giải quyết ntn. Cổ trả lời dứt khoát là người dùng chịu trách nhiệm hoàn toàn, cổ có 14 năm kinh nghiệm làm việc bên Lexus khi bàn giao xe xong mà phần cơ khí hư hỏng là KH phải chịu.
A muốn nghe sale, nghe người quen nói
Hay a cần ghi vào hợp đồng

• Like
Reactions: Ngọc Long
MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.395
113
Mời a lội trang xem nỗi lo của m về bảo hành

• Like
Reactions: Ngọc Long
Tập Lái
19/1/15
12
7
3
43
Em đang ngắm nghía XC60, các bác dùng lâu rồi cho em hỏi gia đình ngồi ghế sau đi đường dài có kêu ca gì không các bác? Tại em chạy 5008 ghế sau nó ngả được kha khá so trong khi XC60 thì ghế không ngả được. Cảm ơn các bác.