Tags
xc60
Tập Lái
12/9/19
18
8
3
Con này về VN bị cắt mất dàn âm thanh B&W. Xe được gọi là sang mà dàn âm thanh không có thương hiệu thì tiếc thật.

Bác review giúp dàn âm thanh của xc60 nó nghe thế nào đi ah

Hạng B1
21/3/13
67
88
33
56
Saigon
Em định đặt, nhưng chưa chọn đuoce màu, vói lại còn lăn tăn vì con vài sự lựa chọn khác! SG có bác nào đang đi em nó kg ahk! Cho em mời ly caphe đẻ hầu chuyện vơi ạh
Chờ tháng 11 có mấy anh em nhận xe xong, nhóm SG hẹn offline một bữa giao lưu luôn nhen.

• Like
Reactions: LT211
Tập Lái
10/9/19
4
3
3
48
Gửi Anh Em mấy Ảnh Android Interface. Tóm lại các bác cứ hình dung như Android Tablet.
Mọi thứ gốc của Volvo giữ nguyên, chỉ cấu hình nút chuyển ấn giữ một lúc thì nó chuyển qua màn hình Android.

Mình dùng hàng ngày nghe nhạc, youtube, navigation full màn với Google Map, điều khiển giọng nói tiếng Việt rất phê.

Tổng thiệt hại 35tr. Khá đắt so với giá gốc bên Hàn, anyway nó là hàng customize cho Volvo nên chấp nhận.

View attachment 1992329View attachment 1992328View attachment 1992325
View attachment 1992324
Mình dự tính lắp thiết bị này nhưng sau khi hỏi bên Volvo Q7 thì họ warning là sẽ từ chối bảo hành xe khi có sự cố về kỹ thuật. Bạn dragon2902 cho mình hỏi bạn lấp vậy bên Volvo có warning bạn ko?

• Like
Reactions: Jambond
Tập Lái
22/8/19
8
19
0
47
Mình dự tính lắp thiết bị này nhưng sau khi hỏi bên Volvo Q7 thì họ warning là sẽ từ chối bảo hành xe khi có sự cố về kỹ thuật. Bạn dragon2902 cho mình hỏi bạn lấp vậy bên Volvo có warning bạn ko?
Mình lắp đúng bộ Volvo Long biên nhập và mang đến họ lắp nên không vấn đề gì.
Chắc Volvo trong SG họ không nhập bộ này về kinh doanh.

Tập Lái
12/9/19
18
8
3
Bác nào đi đời 2019 bản sx Mã cho em hỏi về vụ nhiệt đới hóa của xc cụ thế là điều hòa, join cao su, cách nhiệt ...

Hạng B1
17/6/19
52
51
21
48
Bác nào đi đời 2019 bản sx Mã cho em hỏi về vụ nhiệt đới hóa của xc cụ thế là điều hòa, join cao su, cách nhiệt ...
Điều hoà bản Malay tôi đoán sẽ Không được như bản thuỵ điển vì chỉ có 2 vùng so với 4 vùng, ngoài ra bản thuỵ điển nó còn có chế độ làm mát ghế.
Điều hoà thực sự thua xe nhật, ko mát Nhanh như xe nhật. Ngoài ra vì là Toàn bộ trần là Kính nên bác cứ hình dung xem nếu để dưới trời nóng nó sẽ ntn :)

• Like
Reactions: LT211