Hạng C
1/10/07
817
1
0
GREEN LAND
hai hôm nay được cưỡi em XVT mới chạy loanh quanh các bác ah... em có mấy cảm nhận sau:
độ ồn em thấy vẫn như XDi chả khác gì... chắc tai em ko phải máy đo điện tử nên không nhận ra.
độ bốc thì có hơn thật... lúc chạy qua trước SVD Mỹ Đình em đạp lụt ga vảm giác vọt hơn hẳn XDi.
giảm sóc êm hơn và không cứng nhiều như XDi.
SSPS lúc đi chậm thì tay lái nhẹ quá, không thật tay lái... lúc chạy nhanh thì chắc và thật hơn (XDI của em không có SSPS).
Nói chung là nên mua em này thay vì mua em CR - V cùng giá... kakaka...

Tập Lái
9/7/07
19
0
1
53
Hà Nội
Hôm nọ em đi thử 1 em XDI, em thấy cũng ổn lắm, êm hơn em SF Gold của em nhiều. Tuy nhiên tay lái hơi nhệ quá và khi trả lái thì không tự trả được như vợ 2 nhà em.

Túm lại em thấy xe này ổn đấy chứ ah.

Hạng D
1/12/06
1.016
11
38
60
Cuong Van nói:
Bó tay bác Chevy à. SG chỉ có Tân hiệp phát bán Rex nhưng option kém lắm.

THP ở đâu bác?Bác có thể cho e xin Đ/chỉ dc ko ah?

Hạng B2
28/5/07
368
20
18
44
Hải Cường Corp.
không rỏ địa chỉ. Bác đi qua ngã 4 Đinh Bộ Lĩnh và Chu văn An q.Bình Thạnh khoảng 100m nhìn bên tay phải là thấy Cty. Nhớ để ý kỹ vì đây chỉ là toà nhà văn phòng, không có trưng bày xe, xe thì để bãi xe ở QL13.

Hạng D
1/12/06
1.016
11
38
60
Báo cáo các bác em đã xem XVT ở chỗ bác Hùng,độ êm của máy xe hơn XDi chút xíu nhưng thua XDi không có cái núm 4H-4L:DEm đang thực hiện một số thao tác mang tính kỹ thuật để rước e nó về.

Hạng C
10/11/05
803
5
18
CHEVY2007 nói:
áo cáo các bác em đã xem XVT ở chỗ bác Hùng,độ êm của máy xe hơn XDi chút xíu nhưng thua XDi không có cái núm 4H-4L:DEm đang thực hiện một số thao tác mang tính kỹ thuật để rước e nó về.
Em cứ tưởng 4H-4L chỉ dành cho 2 cầu part time thôi, chứ còn AWD thì không cần nữa???

Hạng D
1/12/06
1.016
11
38
60
nthung nói:
CHEVY2007 nói:
áo cáo các bác em đã xem XVT ở chỗ bác Hùng,độ êm của máy xe hơn XDi chút xíu nhưng thua XDi không có cái núm 4H-4L:DEm đang thực hiện một số thao tác mang tính kỹ thuật để rước e nó về.
Em cứ tưởng 4H-4L chỉ dành cho 2 cầu part time thôi, chứ còn AWD thì không cần nữa???

Vậy mới thua!
E joke tí!