Hạng B2
11/11/12
283
190
43
Sáng nay em bị sự cố trên đường Cộng Hòa. Em có gọi bác xekovn1984 và bác Ha Sonata và các bác đã rất nhiệt tình. Do trong lúc chờ đợi em có gọi được dịch vụ câu bình tới nên em báo bác Ha Sonata khỏi tiếp tục hỗ trợ, thì bác nói đã tìm được 1 thành viên SOS gần chỗ em và đang chuẩn bị gọi 1 bác đến giúp (trước đó bác cũng đã gọi rất nhiều số), nếu đã có người thì bác sẽ bảo bác kia khỏi đến.
Thực ra lúc đó là đầu giờ làm việc buổi sáng, em gọi nhưng chắc cũng ít hi vọng vì đoán các bác có thể bận. Nhưng bác Ha Sonata đã rất nhiệt tình trợ giúp. Chân thành cám ơn bác và các anh em SOS.
Cũng nhân đây cảm ơn 1 anh điều tiết giao thông áo xanh, khi xe em dừng đèn đỏ chết máy đã lại đẩy giùm chiếc xe qua khỏi ngã 4 và tấp vào lề :)

Last edited by a moderator:
Hạng F
22/7/13
8.976
40.255
113
nhiệt liệt ủng hộ tinh thần tương hỗ của anh em OS, chúc diễn đàn ta ngày càng phát triển và Chúc mừng năm mới
Cheers

Hạng B2
26/2/13
194
369
63
47
OSer đâu có giúp đc gì đâu mà cảm ơn chứ. Sao không nhờ anh áo xanh kia đẩy nổ luôn, mà phải nhờ dịch vụ câu bình, lỡ giúp thì giúp cho chót chứ :D

Hạng B2
11/11/12
283
190
43
alibaba. nói:
OSer đâu có giúp đc gì đâu mà cảm ơn chứ. Sao không nhờ anh áo xanh kia đẩy nổ luôn, mà phải nhờ dịch vụ câu bình, lỡ giúp thì giúp cho chót chứ :D
Mình không cùng suy nghĩ với bạn. OSer đã giúp rất tích cực, chẳng qua do mình cancel, hơn nữa giả sử bác Ha Sonata không tìm được ai thì tấm lòng của bác và các SOSer vẫn là đáng quý, sẵn sàng giúp đỡ 1 người lạ hoắc như em, lại chả được lợi lộc gì.
Vụ đẩy nổ thì mình không rành, tưởng là chỉ có xe số sàn mới làm được thôi chứ.
ph1352003 nói:
S.O.S mà...!..là vậy đó..!
Vâng, em biết, và em cũng đoán là người ta chẳng cần lời cảm ơn, nhưng có 1 lời thì chắc các bác ấy cũng vui. Các bác làm việc không công, tốn công tốn sức tốn thời gian, nhiều khi đêm hôm cực khổ, không lấy tiền, thì vài lời tri ân âu cũng là 1 cách bù đắp và tiếp thêm động lực cho các bác ấy :)

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.374
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Trong vụ này, bác Xekovn1984 nhận tin thì đang ở HUế. Em gọi nhiều anh em khác, đặc biệt là bác Hesovi là người tiếp nhận yêu cầu hỗ trợ của em. Do bác chủ raulgonzalez không ghi số đt của mình trong tin nhắn yêu cầu, nên em mất thêm thời gian soạn lại tin nhắn gởi Hesovi, trong khi Hesovi đã lên xe ra hiện trường thì bác chủ đã được thợ xử lý. Chưa bao giờ bác Thành Hesovi từ chối hỗ trợ.
"Hesovi (Lê Đình Thành)bí số S.O.S 142; đt 0903329292; 0933200372 HCM Tân Phú. (phừong Tân Quý) Lãnh vực chuyên môn: tư vấn kế toán tài chính tổng hợp"

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/1/07
2.587
145
63
nha trang
alibaba. nói:
số tự động mà đẩy nổ máy được ,em chít liền ,hãy đọc kỹ trước khi còm nha bác