Hạng B2
Chào các bác,
Em muốn xóa các bài đã đăng trong các mục tư vấn, comment hay QC mà em không biết làm sao ? Mong các bác chuyên gia tư vấn dùng em cách thực hiện. Xin cám ơn nhiều !

Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
Bác nhìn phía dưới bài post của bác có nút "xóa", sẽ xóa được các bài trong thớt.
Còn phía trên bên phải có nút "Công cụ chủ đề", sổ xuống có mục "edit title", bác xóa trắng nội dung com#1 và đổi tên thớt "đã xóa" là xong.

• Like
Reactions: ntt61 and ttqui2005
Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Bác nhìn phía dưới bài post của bác có nút "xóa", sẽ xóa được các bài trong thớt.
Còn phía trên bên phải có nút "Công cụ chủ đề", sổ xuống có mục "edit title", bác xóa trắng nội dung com#1 và đổi tên thớt "đã xóa" là xong.
Ồ em cũng không biết xoá Thanks Bác Dawm

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Nhưng mà có xóa đc nguyên cả thớt ko bác, hay chỉ xóa phần mình post thôi?

Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
K xóa được cả thớt, chỉ xóa toàn bộ nội dung mình đã post.

các post nằm trong thớt thì nhấn nút xóa phía dưới bên trái bài post.

còn bài đầu tiên thì xóa trắng, hoặc ghi đã xóa...và sửa tiêu đề bằng "công cụ chủ đề".

Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
Đầu tiên mình phải vô đâu trước bác ?
sau đó tìm bài đăng ?
ứng dụng công cụ ?
--------
Hồi nảy mình vô tên account, thông tin --- bài đăng ---- dưới bài đăng có nút xóa --- nhấn vô -- kết quả : vẫn còn ???

Bác đừng vào account mà vào ngay thớt/post bác muốn xóa.