Hạng B2
12/3/13
282
280
83
Ngày mai là bắt đầu cấm oto đi thẳng từ Phổ Quang qua Hoàng Minh giám (bắt đầu từ ngả 3 Đào Duy Anh) rồi nha, các Bác chú ý thời gian cấm từ 6 giờ đến 12 giờ

Muốn qua Phạm Văn Đồng thì đi theo hướng Phổ Quang -> rẻ phải-> Đào Duy Anh ->rẻ trái->Hồ Văn Huê -> rẻ trái -> Nguyễn Kiệm.

Hạng B1
2/10/15
60
79
18
Ngày mai là bắt đầu cấm oto đi thẳng từ Phổ Quang qua Hoàng Minh giám (bắt đầu từ ngả 3 Đào Duy Anh) rồi nha, các Bác chú ý thời gian cấm từ 6 giờ đến 12 giờ

Muốn qua Phạm Văn Đồng thì đi theo hướng Phổ Quang -> rẻ phải-> Đào Duy Anh ->rẻ trái->Hồ Văn Huê -> rẻ trái -> Nguyễn Kiệm.
Thanks bác chủ. Muốn đi từ Tân Bình ra Phạm Văn Đồng: vòng vèo khiếp, đường DDAnh nhỏ, kô biết có kẹt xe 6-12 h kô nữa.

Hạng B2
18/5/07
371
310
63
Con em học trường Hồ Văn Huê, từ thứ 2 em phải quẹo vào Đào Duy Anh rồi cho nó đi bộ đến cổng trường, haizzz.

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng B2
5/3/15
370
426
63
57
Con em học trường Hồ Văn Huê, từ thứ 2 em phải quẹo vào Đào Duy Anh rồi cho nó đi bộ đến cổng trường, haizzz.
Mình thấy Đào Duy Anh có hẻm vòng qua được mà Bạn. Lúc trước kẹt xe mình có lủi vào mà quên mất hẻm số mấy rồi.

• Like
Reactions: Jackie Huy