Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Cam Ranh 2 ngày cuối tuần liệu có ổn ?

Xin chào các bác,

Dự là 2 ngày cuối tuần sau lễ em tính đi Cam Ranh xuất phát từ Sài Gòn
Các bác cho em hỏi là lịch trình từ SG lúc 17h thứ 6 thì mấy giờ ra tới Cam Ranh và giờ này đi ổn ko hay đi trễ hơn các bác,

Tiện thể cho e hỏi trên đường cần lưu ý những gì và ra đó chổ nào vui chơi ạ,, vì đây là lần đầu tiên em ra miền Trung.

Cám ơn các bác đã giúp đỡ

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: vsipdung and PMH82
Tập Lái
13/11/18
2
21
3
20
Mình thấy time bạn xuất phát không ổn lắm vì có mấy lý do:
  1. Time này xe khách liên tỉnh sẽ chạy cùng lúc với bạn nên việc chưa chạy xa bao giờ mà chạy cùng xe khách thì nguy cơ bị ép nhiều.
  2. Từ SG_CR mất khoảng 7 tiếng cũng là lúc khuya nên dễ buồn ngủ.
Theo mình nghĩ bạn nên xuất phát sớm hơn, vào khoảng 3g đến CR khoảng 10g là ổn. Còn thời gian ở CR chỉ có 2 ngày thì có vẻ hơi gấp cho 1 chuyến đi.

Thân.

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Mình thấy time bạn xuất phát không ổn lắm vì có mấy lý do:
  1. Time này xe khách liên tỉnh sẽ chạy cùng lúc với bạn nên việc chưa chạy xa bao giờ mà chạy cùng xe khách thì nguy cơ bị ép nhiều.
  2. Từ SG_CR mất khoảng 7 tiếng cũng là lúc khuya nên dễ buồn ngủ.
Theo mình nghĩ bạn nên xuất phát sớm hơn, vào khoảng 3g đến CR khoảng 10g là ổn. Còn thời gian ở CR chỉ có 2 ngày thì có vẻ hơi gấp cho 1 chuyến đi.

Thân.
Cám ơn bác,, thời gian có hạn nên đi ít ngày chắc chỉ chơi dc t7 còn cn thì quay về rồi,,

Hạng D
16/10/06
1.547
10.080
113
sites.google.com
Cám ơn bác,, thời gian có hạn nên đi ít ngày chắc chỉ chơi dc t7 còn cn thì quay về rồi,,
Ít thời gian vậy em.nghỉ bác nên đi gần. Đi về mất hơn nửa ngày trên xe trong 2 ngày rất đuối. Tối thứ 6 ra vt, ăn chơi xong sáng thứ 7 theo đường ven biển ra lagi hoặc phan thiết. Ăn chơi tiếp rồi chủ nhật về lại sg là khỏe!

Hạng B1
12/10/14
95
90
18
Bạn đi ít ngày vậy thì cứ ra đảo Bình Hưng ở đêm, thích đi suối thì gần đó có Suối Tiên, chạy vô trung tâm có tắm bùn, khoáng nóng. Từ SG thì rẽ vào đi đường Vĩnh Hy bao đẹp

• Like
Reactions: vsipdung
Hạng B2
19/10/17
100
420
63
Mình làm bất động sản ở Cam Lâm Bãi Dài. Thường xuyên di chuyển xe cá nhân ở cung đường Saigon - Cam Ranh. Khẳng định là không ổn bạn nhé. 8 tiếng di chuyển lận. Và ngắn ngày quá. Nên đi máy bay. Ra đó thuê xe rồi đi bạn ạ

14/6/17
879
424
63
Mình làm bất động sản ở Cam Lâm Bãi Dài. Thường xuyên di chuyển xe cá nhân ở cung đường Saigon - Cam Ranh. Khẳng định là không ổn bạn nhé. 8 tiếng di chuyển lận. Và ngắn ngày quá. Nên đi máy bay. Ra đó thuê xe rồi đi bạn ạ
Theo bac thi 3 ngay 2 dem duoc kg nhi.

Hạng B2
1/9/20
278
241
43
32
1 tài lại chưa từng đi xa thì rất mệt đấy nhưng còn trẻ thì cứ thử sức ko sao đâu, time khoảng 8 - 10 tiếng.

• Like
Reactions: PMH82