Hạng B2
4/8/07
188
510
93
Tình hình là em đã lỡ mất chuyến off tại Bình Phước đầu tháng với các bác ( ba em bệnh ).. máu phượt lại sôi ùng ục.. nên kiếm được 1 độ đi trảng cỏ Bàu Lạch 20/11/2010, chi tiết như sau :
Khởi hành : 8h 20/11/2010 - 21/11/2010 về
Địa điểm : Trảng cỏ Bàu Lạch Bình Phước , có hồ nước, thác nước ,trảng cỏ , rừng .... còn rất nguyên sơ nên rất đẹp...hấp dẫn vô cùng
Hình thức : Cắm trại ( dựng lều tại xe hoặc ở đâu tuỳ các bác )
Em đi chung với nhóm bạn bên 5s, hiện nay quân số cũng khoảng 30 người, rất an toàn và vui khi cắm trại qua đêm. Do cắm trại tại xe và môi trường tự nhiên sạch sẽ nên cũng thích hợp với các bác dắt gia đình theo, các bác nếu đi 1 mình thì cũng không chán vì nhóm này đông, đủ mặt anh tài (trai gái đủ cả ) tha hồ giao lưu.
Bác nào hứng thú thì báo em hoặc PM em nhé !

Hạng B2
21/7/09
412
262
63
Bác phải có chương trình trò chơi nữa, chứ chỉ cắm trại không mà mất 2 ngày thì cực kỳ chán.

Hạng B2
4/8/07
188
510
93
Vâng, chắc là có mà bác, nhóm bạn em quen trên 5s nhiều trò lắm bác ơi... Lần này Bàu Lạch là nơi rất đẹp, hoang sơ, tha hồ chụp hình... ( các bác search thử Gút gồ là biết ngay ) . Đặc biệt có cái hồ nước ngọt khá to, có thể câu cá hoặc mang thuyền phao ra chơi cũng rất thú vị. Em cũng chỉ biết thông qua mạng và các người đi trước kể lại ( chưa nghe ai chê cả ) và cũng thích các hoạt động dã ngoại nên muốn rủ các bác nào cùng sở thích đi chung cho vui.
Link 5s
[link]http://www.5giay.vn/showthread.php?t=2205735[/link]

Last edited by a moderator:
Hạng D
13/3/08
2.820
6
38
48
www.google.com.vn
Em hết quota rồi bác ơi. Em phải để dành cho dịp SN OS lần thứ 8 (giữa tháng 12) và Tết Dương Lịch sắp tới bác ạ.:)

Hạng D
25/7/09
1.281
36
58
38
Chi hội MAFC & HKMB ^O^
Để mà có chuyến thứ hai chắc phải còn chờ lâu lắm bác ạ. Thứ nhất hết quota, thứ hai tinh thần vừa off về còn mệt mỏi chán chê, khó đi tiếp được :(