Youtuber Otosaigon
16/4/14
877
1.335
93
Sài Gòn
Trong thời gian tới em có cơ hội cầm lái con Vinfast lux SA 2.0 để đi cùng bạn bè thực hiện chuyến hành trình đầu tiên trong đời cùng em nó, các bác có hóng không? Khi các bác đọc bài viết này thì kế hoạch mọi thứ em đã sẵn sàng, giờ chỉ còn chờ đến ngày là đi thôi á.

Cầm Vinfast Lux SA 2.0 chuẩn bị chuyến đi đầu tiên SÀI GÒN - QUY NHƠN

Hành trình của em sẽ đi theo cung đường SÀI GÒN --> NHA TRANG --> QUY NHƠN --> NHA TRANG --> ĐÀ LẠT --> SÀI GÒN, sẽ rất dài ngày và có nhiều điều để chia sẻ lắm đây. Đường trường có, đường đèo có, đường cát có, sẽ có nhiều hình ảnh để phục vụ mấy bác thích du lịch.

Các bác nhớ follow em, khi nào em đi về sẽ tường thuật đầy đủ bằng hình ảnh và video để các bác thưởng thức nhé. Giờ là điều quan trọng nè, hết sức quan trọng luôn nè.

Hành trình em đã có sẵn rồi, địa điểm tham quan hay dừng chân cũng đã lên, nhưng em muốn các thánh OS mình mách cho em thêm nhiều tip, địa điểm ăn uống hoặc những lưu ý khi đi qua cung đường này hay không. Vì nhiều năm rồi em cũng chưa đi lại cung đường này, các bác nào đã vừa đi qua update cho em thông tin mới hay hay vui vui với.

Cảm ơn các bác, hẹn các bạn bài viết sau đầy thú vị hơn nhé, nick @hoangthienle của em sắp tới sẽ update nhiều hơn bài viết dạng này phục vụ các bác.

AH! Kỳ rồi em có bài viết về hội Land Cruiser offroad trên Buôn Mê, các bạn có thể đọc lại cho vui nhé.
Cầm Vinfast Lux SA 2.0 chuẩn bị chuyến đi đầu tiên SÀI GÒN - QUY NHƠNCầm Vinfast Lux SA 2.0 chuẩn bị chuyến đi đầu tiên SÀI GÒN - QUY NHƠN

Last edited by a moderator:
Hạng D
6/9/07
4.511
37.894
113
Em xin phép hóng chuyến Off-road đầu tiên bằng xe VinFast của bác và đồng đội.

PS, em đi SG - QN mấy lần, toàn quốc lộ, sáng - chiều tới nơi, chưa được trãi nghiệm nhiều.

• Love
Reactions: hoangthienle