Hạng D
7/3/11
1.608
4.355
113
Sài Gòn
[Camera hành trình] Bó tay bác 2 bánh này!
Hai bánh cắt đầu ô tô, chở trẻ nhỏ đi vào đường một chiều hết sức nguy hiểm. Buồn cho ý thức chạy xe của người Việt Nam.[pagebreak][/pagebreak]

Hôm qua đi qua khu vực cầu vượt Tân Vạn hướng SG --> Biên Hòa. Hai làn điều 1 chiều lên mà bác 2 bánh này chạy cắt mặt xe hơi khi đèn xanh qua làn đường bên kia (cũng ngược chiều) quay đầu chạy...ko biết đi kiếm cái gì.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
24/9/14
327
193
43
35
Bác có đi ngang Suối Tiên không bác chủ? e định thứ 7 này đi An Sương nhưng không biết khu vực qua đây thế nào?

Hạng D
7/3/11
1.608
4.355
113
Sài Gòn
Em thì ko có vấn đề gì, nhưng mà thấy 2 bánh chạy ẩu quá, nguy hiểm hết sức , chở thằng nhóc cỡ 10 tuổi

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
13/7/12
3.442
7.245
113
Hôm qua đi qua khu vực cầu vượt Tân Vạn hướng SG --> Biên Hòa. Hai làn điều 1 chiều lên mà bác 2 bánh này chạy cắt mặt xe hơi khi đèn xanh qua làn đường bên kia (cũng ngược chiều) quay đầu chạy...ko biết đi kiếm cái gì
Khúc này 2b đi vậy là bình thường.
Muốn đi vô Tân Vạn tất cả các xe phải đi thêm 1 khúc nữa rồi rẻ phải đi xuống dưới cầu Đồng Nai và quay ngược lên. Nhưng 2b k chịu đi đường đó mà tạt ngang như vậy và tiếp tục đi ngược chiều dưới cầu vượt để nhập vào lane bên kia.
E đi Tân Vạn ra phía dưới cầu vượt gặp 2b đi kiểu này thường xuyên. Bực vô cùng