Tập Lái
16/5/16
29
17
3
Theo mình được biết HP đã có dòng f870x vừa có wifi và gps luôn. Tuy nhiên hình như có lỗi (nghe bảo đọc chậm...) nên chưa thấy tung rộng rãi ra thị trường. Mình cũng kết con này vì đáp ừn 2 camera, có gps và wifi lại dìng sensor của Sony nhưng nghe vụ đó cũng lăng tăng.
Có tham khảo con VaVa nhưng lại không có camera sau. Tuy nhiên thấy có vài cái cũng hay: có thể chụp hình nhanh, xoay 306 độ, giá rẻ hơn (có cty ngoài Hà Nội bán có 3,2 triệu. Hic lăn tăn quá vì định mua gắn cho chuyến đi 1=6 sắp tới.
Hãng nào cũng vậy mà bác, sẽ không có 1 dòng cam tuyệt đối hoàn hảo đâu..mà sẽ đánh điểm mạnh vào từng nhu cầu cho người mua chọn lựa mà :D

Còn về dòng f870x thì mình vẫn chưa nghe thông tin gì..xem trên trang của hãng thì không thấy có mục GPS. Vì mình phải chờ có chính thức cầm trên tay mới dám chắc chắn với khách hàng mình...

Hiện tại chỉ 2 cam trước sau và có wifi với shop mình thì chỉ còn Gnet và Blackvue thôi :(

• Like
Reactions: DUYB2
Hạng B2
8/7/16
187
255
63
40
Bác chủ cho giá con HP f870g rc2, lắp đấu điện bình + camera cập lề đấu đầu theo xe city 2018.