Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Camera hành trình gắn sau?

Chào các bác em muốn gắn thêm 1 con camera hành trình sau xe, các bác tư vấn giúp em nhé. Xe em hiện đang có camera hành trình phía trước vietmap C005, camera lùi xem trên DVD. [pagebreak][/pagebreak]

Vậy em gắn camera hành trình phía sau kết nối vào dvd có được không, nếu được thì nên chọn loại nào, nếu không thì nên chọn loại nào?

Xin cám ơn các bác

chào các bác em muốn gắn thêm 1 con camera hành trình sau xe, các bác tư vấn giúp em nhé.
Xe em hiện đang có camera hành trình phía trước vietmap C005, camera lùi xem trên DVD.

Vậy em gắn camera hành trình phía sau kết nối vào dvd có được không, nếu được thì nên chọn loại nào, nếu không thì nên chọn loại nào?
xin cám ơn các bác
bác có DVD rồi sao lại sử dụng c005 , sao ko xem dẫn dường trên DVd luôn ạ? như nhu cầu của bác thì em nghĩ chỉ có cách thay C005 qua Vietmap K12 để có chất lượng quay hành trình tốt hơn, cả trước lẫn sau, và thêm tính năng cách báo sai làn, khoảng cách giũa các xe
bac tham khảo thêm
http://dochoiotosaigon.com/san-pham/1652/vietmap-k12.html

video test

• Like
Reactions: long265
Hạng D
26/6/08
1.943
1.346
113
minhphuongoto.com
Ca này khó rồi. Chả hiểu sao bác lại gắn C005 để làm cam hành trình. Cái đó chủ yếu làm dẫn đường và màn hình cho cam lùi thôi.

Cái đầu dvd bác có thể bổ sung chức năng dẫn đường, màn hình cho cam lùi.

CÒn vụ cam quay trước sau hì dùng Vietmap K12 là ổn.

• Like
Reactions: long265