Tập Lái
20/11/17
15
15
3
Vĩnh Long
Ra đường sợ nhất là gặp mấy chị bịt mặt như thế này. Em bị ngay khúc gần bệnh viện Loan Trâm, ngay ngã tư Tài Có, bác nào ở Vĩnh Long sẽ biết.
Đèn xanh còn tận 11s mà chị này cúp đầu để quẹo trái như đường không có xe vậy. Rất may là chị này chỉ vướng biển số xe em và té nhẹ. Cả người và xe đều không sao.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
29/10/14
8.531
11.204
113
Có ăn vạ ko pác. Sợ nhất 2 bánh ăn vạ nọ kia đến là mệt mỏi

Hạng D
25/8/06
1.341
388
83
Bác chủ cố tình...ủi luôn hé, dòm là biết sắp cúp đầu roài, đúng ra bác phải rà thắng nhường 2 chị, hehe.

• Like
Reactions: rhapsody and nta139
Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Nhìn vậy chứ nó nhanh lắm, e bị 2 bà đằng trước e thắng cái rụp vẫn dính nhưng ko té làm 2 bạn trẻ đằng sau lao thẳng vào mít xe em. 2 chị Ninja chạy mất dép còn lại 2 bạn trẻ xửng cồ với e (ngay Newworld Saigon) "anh đi kiểu gì mà kì zậy, thắng gì ghê zậy xyzsajiodjwoda". E nói "giờ sao? 2 em đi phía sau ko giữ khoảng cách an toàn, a chưa bắt đền e còn nói gì nữa đây. Muốn đứng đây kẹt xe hay vào trụ sở giải quyết?"

Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Nhìn vậy chứ nó nhanh lắm, e bị 2 bà đằng trước e thắng cái rụp vẫn dính nhưng ko té làm 2 bạn trẻ đằng sau lao thẳng vào mít xe em. 2 chị Ninja chạy mất dép còn lại 2 bạn trẻ xửng cồ với e (ngay Newworld Saigon) "anh đi kiểu gì mà kì zậy, thắng gì ghê zậy xyzsajiodjwoda". E nói "giờ sao? 2 em đi phía sau ko giữ khoảng cách an toàn, a chưa bắt đền e còn nói gì nữa đây. Muốn đứng đây kẹt xe hay vào trụ sở giải quyết?"
E có lần tí tát lật mặt 1 thanh niên hôn mít e do e thắng gấp. Mà thường 2b k có khái niệm giữ khoảng cách an toàn và làm chủ tốc độ. Đụng xong k bít xl. Lo sửng cồ lên k á.

Tập Lái
20/11/17
15
15
3
Vĩnh Long
Bác chủ cố tình...ủi luôn hé, dòm là biết sắp cúp đầu roài, đúng ra bác phải rà thắng nhường 2 chị, hehe.
bác có thấy khi té xong, đi ngược chiều lại có 1 chị ninja khác chỉ bảo đồng đội của mình ko :))
sao mà thắng kịp bác

• Like
Reactions: ntt61
Hạng D
8/5/16
2.226
5.955
113
Chị ninja trong đầu lúc đó chỉ thấy cái khoảng trống này thôi, mọi thứ khác xung quanh là không tồn tại :)
[Camera Hành Trình] Lại là Ninja tạt đầu xe hơi để quẹo trái và cái kết !

Ko bị bác chủ hôn mít thì cũng bị dòng xe hướng ngược lại ủi hoặc chửi sml.
Miền Tây đg xá thông thoáng mà chạy kiểu này chắc ở trên SG cũng đc lâu lâu rồi đó :D

• Like
Reactions: nta139