Tập Lái
26/11/14
23
20
3
40
Em mới mua con camera GS8000L của china, em có set độ dài mỗi clip là 5 phút nhưng không biết sao cứ khoảng 30 giây hay 1 phút nó camera ngưng và bắt đầu quay 1 clip khác, nói chung là không clip nào đủ 5 phút hết. Các bác có biết vì sao không ạ? Cảm ơn các bác!

Hạng D
26/6/08
1.943
1.346
113
minhphuongoto.com
Khả năng cao là cái máy của bác bị lỗi thẻ nhớ.
Bác kiểm tra lại thẻ của bác nhé vì camera quay chất lượng FulHD yêu cầu thẻ tốc độ class10.

Trong trường hợp thẻ của bác đúng class 10 thì bác đem format lại thẻ xem có bị lỗi nữa ko.

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Khả năng cao là cái máy của bác bị lỗi thẻ nhớ.
Bác kiểm tra lại thẻ của bác nhé vì camera quay chất lượng FulHD yêu cầu thẻ tốc độ class10.

Trong trường hợp thẻ của bác đúng class 10 thì bác đem format lại thẻ xem có bị lỗi nữa ko.
Hình như định dạng thẻ nhớ phải là FAT32 pko bác?

Tập Lái
26/11/14
23
20
3
40
Thẻ em dùng cũng class10 & em cũng format fat 32 như thông tin hướng dẫn trên mạng google, tuy nhiên vẫn bị tình trạng này, em gọi hỏi chỗ bán thì họ bảo rằng tắt chế độ motion detection đi sẽ hết, em chưa thử nữa nhưng thấy tắt motion dectection đâu liên quan gì :)

Tập Lái
18/12/14
5
2
3
Em mới mua con camera GS8000L của china, em có set độ dài mỗi clip là 5 phút nhưng không biết sao cứ khoảng 30 giây hay 1 phút nó camera ngưng và bắt đầu quay 1 clip khác, nói chung là không clip nào đủ 5 phút hết. Các bác có biết vì sao không ạ? Cảm ơn các bác!
Bác thử tắt chức năng nhận diện chuyển động thử xem, có thể nó sẽ hết.

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng B1
6/6/08
81
10
8
Bác thử làm như nơi bán xem có hết ko, hoặc mượn một thẻ nhớ khác fomat lại FAT32. Ko được nữa thì chắc phải nói nơi bán đổi máy khác thôi

Tập Lái
27/5/15
9
2
3
33
Chắc do cam để Motion dectection mới bị thế bác ạ,chứ em nghĩ ko phải do thẻ nhớ đâu,a dừng quay vào menu cài đặt lại đi.

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Chắc do cam để Motion dectection mới bị thế bác ạ,chứ em nghĩ ko phải do thẻ nhớ đâu,a dừng quay vào menu cài đặt lại đi.
Bác thử tắt chức năng nhận diện chuyển động thử xem, có thể nó sẽ hết.

Em bị y chang, may mà nghi nghi tắt cái tính năng này & tắt tính năng quay hình 5-15s bãi đỗ xe, thế là hết tình trạng trên! :3duongbiahutthuoc:

Tập Lái
18/12/14
5
2
3
Thẻ em dùng cũng class10 & em cũng format fat 32 như thông tin hướng dẫn trên mạng google, tuy nhiên vẫn bị tình trạng này, em gọi hỏi chỗ bán thì họ bảo rằng tắt chế độ motion detection đi sẽ hết, em chưa thử nữa nhưng thấy tắt motion dectection đâu liên quan gì :)
Liên quan chứ Bác, chức năng nhận diện chuyển động rất hay khi xe đậu trong bãi, khi chạy ra đường Bác chiệu khó tắt nó đi cho đỡ phiền phức.

• Like
Reactions: ecorio