Hạng B2
18/6/17
185
29
28
36
Dạ nhờ cái suy nghĩ như bác mà các cửa hàng rất thích, mua cái mấy chục về bán 6-700 bao bác đổi vẫn lời chán, không phải rẻ là củ chuối nha bác.

Gửi anh chủ thớt nếu không nhiễu về điện, thì có thể là do dây hình ảnh nha anh.
ý bác mua thêm cục chống nhiễu à?giá bao nhiêu vậy?

Hạng B2
18/6/17
185
29
28
36
Em muốn tìm ra nguyên nhân,để lúc anh em bị,còn biết cách khắc phục.Dây cắm chắc chắn,mass lấy từ đèn lùi,lửa thì là đèn lùi rồi.tắt máy,vẫn bị gợn sóng

Hạng B2
18/6/17
185
29
28
36
Cam thì đặt bên Thẩm Quyến muốn ịn Sony, Samsung, hay Leica cũng đc a ưi
nhưng nhiều anh em mua cam rẻ vẫn ko gợn sóng.cam xịn thì nét và bền là chuẩn,nhưng cam rẻ gợn sóng là có nguyên nhân

Hạng B2
13/2/15
215
499
78
ở bển
Em muốn tìm ra nguyên nhân,để lúc anh em bị,còn biết cách khắc phục.Dây cắm chắc chắn,mass lấy từ đèn lùi,lửa thì là đèn lùi rồi.tắt máy,vẫn bị gợn sóng
Đã tìm ra nguyên nhân chưa bác ???
Xe mình cũng lắp thêm LED lùi của Tàu chân T20 (50k/cái) vào thì nhiễu lòi camera. Tháo ra cái thì hết ngay. Nhưng các anh em khác lắp LED khác vẫn ổn,
Không biết LED nào thì không làm nhiễu Cam vậy các bác? Có phải loại LED có Canbus sẽ không làm nhiễu?

Tập Lái
4/9/22
2
0
1
42
View attachment 2008917
Chào các bác, các bác cho em hỏi. Camera lùi của em mỗi khi vào số lùi là bị gợn sóng (nhìn gần mới thấy) như kiểu mình dùng điện thoại quay lại hình ảnh trên youtube, kể cả khi tắt máy vẫn bị. Mong các bác chỉ giúp​
Bị lặp mát, dây vàng video đã có mát rồi, nguồn cấp cam bác cắt dây mát đi, để dây lửa đấu chung với lửa đèn lùi thôi, đảm bảo nét ngay.