Tập Lái
3/6/17
22
8
3
35
Vì nhà e gần sanh nên a cần 1 chiếc để chở mẹ con đi lên xuống để tiện cho việc đi lại. Trên chọtot e thấy mấy chiếc camry 2007 giá cũng ổn. Ae thấy đời đó dc ko. E có tầm khoang 600t thôi.

Tập Lái
24/9/16
45
101
33
Camry này được nhất là bền. Nếu xe nguồn gốc rõ ràng chưa đâm đụng bơi lội thì 600 hợp lý. Tuy nhiên mua về chạy dịch vụ thì được. Ngoài độ bền ra thì chẳng còn gì nữa. Cuồng Toy thì mới đi mua thôi (Em nói hơi phũ nhưng sự thực là vậy). Bác mua phục vụ gia đình em khuyên bác bỏ đi. 600tr bác mua ngay Honda City mới cứng, cố thêm tí thì Elantra, Cruze, Mazda 3. Đầy đủ các tính năng an toàn, nhiều kiểu dáng đẹp.
Nhược điểm duy nhất là túi khí nó dễ nổ hơn camry thôi ạ.

• Like
Reactions: Bitubo0503 and qd
Camry này được nhất là bền. Nếu xe nguồn gốc rõ ràng chưa đâm đụng bơi lội thì 600 hợp lý. Tuy nhiên mua về chạy dịch vụ thì được. Ngoài độ bền ra thì chẳng còn gì nữa. Cuồng Toy thì mới đi mua thôi (Em nói hơi phũ nhưng sự thực là vậy). Bác mua phục vụ gia đình em khuyên bác bỏ đi. 600tr bác mua ngay Honda City mới cứng, cố thêm tí thì Elantra, Cruze, Mazda 3. Đầy đủ các tính năng an toàn, nhiều kiểu dáng đẹp.
Nhược điểm duy nhất là túi khí nó dễ nổ hơn camry thôi ạ.
Chạy dịch vụ thì nó ăn uống hết bao nhiêu lít /100km đường ql vậy bác? Giá cước bọn này lấy được 12k/km ko?

Hạng B2
20/10/15
224
92
28
39
600 thi mua xe mới chạy cho sướng chứ mua xe cũ làm gi hả bác. Thiếu gì sự lựa chọn cho bác mà fai đi mua cái xe từ 2007 hả trời. Hihi