Tập Lái
12/3/18
5
2
3
53
Nhà cháu hiện đang có 2 phương án giữa mua lại Camry 2.5g 2013 và mua moi Civic1.8E vì số tiền 2 xe là tưởng đương , mong được sự tư vấn của cccm phương án nào khả thi

Tập Lái
2/3/18
24
5
3
28
Mỹ Tho - Tiền Giang
Gia đình sử dụng thi thoảng chạy thêm ít dịch vụ bác ạ
nếu có thêm phần dịch vụ thì vote xe mới nhé bác mà khi mua như vậy em khuyên bác thật lòng là đừng mua xe cũ , thứ nhất nó lỗi thời thứ 2 mình không biết nó ra sao cả ,nếu có tiền trong tầm giá đó em nghĩ bác nên phân vân lựa chọn giữa civic ,mazda 3 và altis thì tốt hơn camry 2013 mua chạy dịch vụ và chạy gia đình thì nó không thích hợp cho lắm

• Like
Reactions: NTTzzzCar
Tập Lái
12/3/18
5
2
3
53
nếu có thêm phần dịch vụ thì vote xe mới nhé bác mà khi mua như vậy em khuyên bác thật lòng là đừng mua xe cũ , thứ nhất nó lỗi thời thứ 2 mình không biết nó ra sao cả ,nếu có tiền trong tầm giá đó em nghĩ bác nên phân vân lựa chọn giữa civic ,mazda 3 và altis thì tốt hơn camry 2013 mua chạy dịch vụ và chạy gia đình thì nó không thích hợp cho lắm[/QUOT
cảm ơn bác ạ em tiếp thu ý kiến

Tập Lái
11/10/16
16
1.424
78
25
nếu có thêm phần dịch vụ thì vote xe mới nhé bác mà khi mua như vậy em khuyên bác thật lòng là đừng mua xe cũ , thứ nhất nó lỗi thời thứ 2 mình không biết nó ra sao cả ,nếu có tiền trong tầm giá đó em nghĩ bác nên phân vân lựa chọn giữa civic ,mazda 3 và altis thì tốt hơn camry 2013 mua chạy dịch vụ và chạy gia đình thì nó không thích hợp cho lắm

một thanh niên chưa bao h đặt đít lên ghế lái xe camry 2.5G 2013 cho biết

Tập Lái
11/10/16
16
1.424
78
25
ủa camry 2013 nó thích hợp chạy dịch vụ hả bác :)) đọc kĩ nhu cầu trước khi nói người khác nhé :))) một thanh niên chưa bao giờ nghĩ tới khách hàng lên tiếng :)))

nó chạy xe cưới nhiều như lợn con anh ạ