Hạng B2
21/4/11
423
524
113
tôi đang sở hữu 3 xe: Mer E200 2019 (sedan, Đức) và Toyota Yaris 2019 (Hatchback, Nhật) xe bà xã, và Ranger Bi-turbo (bán tải, Mỹ). 3 xe là 3 loại khác nhau của 3 hãng khác nhau và 3 nước khác nhau để trải nghiệm. Tôi đã xài qua 2 xe Hàn Quốc (Daewoo và KIA). Tôi đang muốn mua 1 chiếc SUV chắc là Subaru Forester. Ý tôi là bạn đã có xe Sedan E200 rồi, mà là xe ngon nữa chứ, và nếu kinh tế cho phép, bạn nên mua loại xe khác, của hãng khác, nước khác để trải nghiệm. Chứ Camry cùng loại (Sedan) cùng kích thước với E200 thì không được hay lắm.

Dear bác , mình cũng thích nghịch xe nên tìm hiểu các loại xe khá kĩ . Từ chiếc xe đầu tiên năm 2009 đến giờ thì đã đổi qua ...9 chiếc xe cả thảy rồi . Hiện giờ vẫn phân vân vì đã bán chiếc Sedona đi và mua Camry 2.5Q 2016 cho bà cả chạy , mình thì vẫn đi E200 2019 giống bác . Thích thì thích nhiều lắm nhưng vẫn phải phù hợp với nhu cầu , muốn giữ chiếc Sedona lại mà ít đi quá nên đành bán . Subaru mình lái Outback của đồng nghiệp thấy rất hay , so về cảm giác lái thì có khi Mer E cũng chưa chắc ăn dc . Ngặt nỗi giờ muốn kiếm xe to thật to mà vẫn đi làm hàng ngày dc như GLS mà tiền bạc chưa dư dả nên đành tạm gác sang một bên và cày tiếp bác ạ . Có dịp cũng mong giao lưu xe cộ cùng bác cho vui

Tập Lái
13/3/20
2
0
0
40
Xin phép hỏi có a e nào lấy 2.5Q bản nhập Thái rồi , cho mình xin chút cảm nhận thực tế so với Camry 2018 và các xe cùng hạng D khác ạ . Ko biết hiện giờ khi mua thì nghe nói kèm " lạc " 100 củ có đúng ko . Mình ko vội nên cứ từ từ mua cũng ko sao ạ

Cảm ơn mọi người đã chia sẻ thông tin
Ngon lắm, em đang chạy 2.0G, êm ái, rộng rãi, không tý mùi nào trong xe, lúc trước chạy nhà e chạy Tucson, say cắm mặt, giờ chạy CR 500km mà khỏe như trâu húc mả

Attachments

Hạng B2
12/2/19
219
112
61
32
Bên em các dòng xe Camry 2020 đã sẵn sàng giao xe và đang có chương trình ưu đãi cực tốt nha các bác. Các bác đang quan tâm đến em nó alo em ngay nha, em hỗ trợ hết mình luộn ạ. Em cám ơn các bác :):):)