Hạng D
3/9/08
4.594
46.976
113
Xe nào cũng mất giá nhưng điều e đáng tiếc nhất là các anh ở đây đã ko nhận ra được 1 điều:
Các a đã bị bọn nhà nước vặt lông+ kèm tụi hãng thiếu tôn trọng ntd...
Toàn là bịp bợm để móc túi các anh thôi...càng thích nhật là nó càng múc mạnh.:D
Bằng chứng thì e đã dẫn chứng rồi.

Hạng D
23/8/15
1.782
26.870
113
55
Một đời ta - ba đời nó.
Xe chỉ là trải nghiệm, mua xong thì đạp thẳng ga cho sướng cái thằng người. Ai đâu mà đạp rón rén canh xăng chi khổ vậy?
Mình qua hết cả Hàn, Nhật, và giờ là Đức. Xe nào cũng có cái hay, cái dở. Chỉ có câu ông bà nói thấy luôn đúng: "Tiền nào của đó".
Người ta làm ra tiền, tự khắc biết mình muốn xài thế nào. Ai có chê mình ngu thì chỉ cần cười mỉm trong bụng rồi bỏ đi thôi: "Chuyện kg đáng bận tâm. Mình tự biết mình muốn gì là được rồi".

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
1/1/19
593
6.842
93
Một đời ta - ba đời nó.
Xe chỉ là trải nghiệm, mua xong thì đạp thẳng ga cho sướng cái thằng người. Ai đâu mà đạp rón rén canh xăng chi khổ vậy?
Mình qua hết cả Hàn, Nhật, và giờ là Đức. Xe nào cũng có cái hay, cái dở. Chỉ có câu ông bà nói thấy luôn đúng: "Tiền nào của đó".
Người ta làm ra tiền, tự khắc biết mình muốn xài thế nào. Ai có chê mình ngu thì chỉ cần cười mỉm trong bụng rồi bỏ đi thôi: "Chuyện kg đáng bận tâm. Mình tự biết mình muốn gì là được rồi".

Anh @hoadat ơi, anh lớn đi trước nói rồi kìa: Good is not cheap, Cheap is not good.

Thôi cũng lỡ mua òi. Vui lên anh nhé.

Hạng D
3/9/08
4.594
46.976
113
Một đời ta - ba đời nó.
Anh nên mua V12 Biturbo đạp cho sướng anh ạ.
Chứ con xe GLC chưa sướng đâu.:D:D:D:D:D

Hạng D
23/8/15
1.782
26.870
113
55
Anh nên mua V12 Biturbo đạp cho sướng anh ạ.
Chứ con xe GLC chưa sướng đâu.:D:D:D:D:D
Đường đâu mà chạy a? Mà a thử GLC chế độ Sport + chưa mà nói chưa sướng?
Thử đạp phát lúc depart ở ngã tư, nhìn lại mấy xe kia xa tít mù....ép lưng phê lắm nhen a.
Mình toàn chạy kiểu ép ga, trên 15l/100km nè.
Cả tuần mới đem xe ra, phang cho nó vọt con xe.

Hạng D
3/9/08
4.594
46.976
113
Đường đâu mà chạy a? Mà a thử GLC chế độ Sport + chưa mà nói chưa sướng?
Thử đạp phát lúc depart ở ngã tư, nhìn lại mấy xe kia xa tít mù....ép lưng phê lắm nhen a.
Mình toàn chạy kiểu ép ga, trên 15l/100km nè.
Cả tuần mới đem xe ra, phang cho nó vọt con xe.
Gà cùng 1 chuồng là ko nên thách nhau a ạ.:D
GLC e chả lạ gì cái động cơ của nó đâu.:)
A đã biết nói câu đường đâu mà chạy là tốt rồi..xin đừng bắt bẻ e nữa a ha.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
23/8/15
1.782
26.870
113
55
Gà 1cùng 1 chuồng là ko nên thách nhau a ạ.:D
GLC e chả lạ gì cái động cơ của nó đâu.:)
Mình có thách gì a đâu? Mình chỉ hỏi a có thực sự ngồi lên con xe GLC 4matic chạy chế độ Sport+ chưa? Đạp ga tới đâu nghe vọt tới đó. Phải giảm xuống Sport cho nó bớt hỗn.
Có thì a nói có, chưa thì nói chưa. Nếu đã chạy rồi thì chia sẻ cảm giác xem có dính lưng kg mà a nói chưa đã?
Mình từ 2.5Q Camry lên thì thấy đúng là GLC quá bốc. Đơn giản vậy thôi.

• Like
Reactions: nemohappi
Hạng D
23/8/15
1.996
39.465
113
ở đâu còn lâu mới nói
Mình có thách gì a đâu? Mình chỉ hỏi a có thực sự ngồi lên con xe GLC 4matic chạy chế độ Sport+ chưa? Đạp ga tới đâu nghe vọt tới đó. Phải giảm xuống Sport cho nó bớt hỗn.
Có thì a nói có, chưa thì nói chưa. Nếu đã chạy rồi thì chia sẻ cảm giác xem có dính lưng kg mà a nói chưa đã?
molinh 1.0 em từng ép lưng dính ghế đc nha anh :D

vấn đề là dính trong bao lâu hoy

Hạng D
3/9/08
4.594
46.976
113
E chỉ thấy chiếc GLC sẽ hay bị thay 3 cục cao su dầu khá nhiều lần...a nên tắt cái chế độ Eco (ilding stop) trong phố đi..kẻo nó mau bị hỏng thường xuyên...ngoài ra xin phép ko có ý kiến.
Chỉ biết nhất trí với a.
Camry 2013 2.5G ?

Attachments

Chỉnh sửa cuối: