Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Em mới làm chiếc Camry và xẩy ra trường hợp như thế này, em cũng mới biết nên post lên cho các bác tham khảo, sau này có bị thì cũng đường bất ngờ.
Khi mới vào thì em nó như thế này, rất đẹp
Camry bác nào bị như vậy ko?? bể nhựa taplo

Nhưng khi nhân viên em tháo cái DVD TQ ra thì các mép mặt taplo bể tá lả, em nhìn thấy cũng hợi tê tê và chủ xe cũng tê như em (vì thợ mình làm mà làm ko đúng kĩ thuật thì mình lãnh đủ).

Nhưng mấy chú thợ nói: Camry nhiều chiếc bị như vầy làm anh, bình thường ah và cũng đành phải chịu thôi. Chưa an tâm với nhân viên em gọi điện cho bên chuyên nệm da để hỏi và người ta nói "Camry và Lexus hay bị như vầy lắm, nhất là bác nào hay gởi xe ngoài bãi ko có mái che".Thôi thì tháo nguyên taplo mang đi bọc lại vậy,

Cột lại đi tạm 2-3 ngày

Đẹp như Zin

Vào cái DVD Kenwood DDX630WBT dành cho Toyota luôn (trước giờ hàng TQ mới có hàng theo xe, giờ Kenwood có luôn)

Bonus 2 quả gối đầu luôn hihi

Cảm ơn các bác đã đọc bài.
Thân

Hạng D
8/3/13
1.289
212
63
Bình thường,nhựa mà phải lão quá thôi nhất là để ngoài nắng nóng lâu ngày(garage không có mái che),phụ tùng giờ đâu còn làm tại Japan nửa mà bền như xưa...chứ bác??

Hạng B1
18/1/13
63
1
8
Phải tạo công ăn việc làm cho chỗ bác Tám chứ Bác. Cam này chắc 2007, 2008 phải ko bác

Hạng B2
3/12/12
462
50
28
USA-VN
Qua 4 năm là taplo bị chảy nhựa hoặc nứt(xe nhập).do nắng quá

Hạng D
11/5/11
3.420
5.584
113
Sài Gòn
Em có dịp rờ dàn tap lô nhựa Cam Mỹ đời 96, dẻo quẹo, rờ rất sướng tay, nên nghĩ rằng khó có tình trạng này.

Trong khi chiếc 3.5Q đời 2007 của ông anh có dấu hiệu xuống màu (vài chỗ), chai cứng, nếu tháo ra độ này nọ em nghĩ chắc cũng bị.

Hạng D
20/2/12
1.141
457
83
Bác chủ có chắc thợ của bác làm cẩn thận không ...

Tập Lái
13/11/12
45
0
0
mình thường thấy đa số camry việt nam từ 2007 là hay bị taplo chảy rít rít keo do để ngoài trời nên taplo thường xảy ra tình trạng này ......